HỎI / ĐÁP Camera đen thui - Sony Clie NX-80

hotanbao

NHẬP HỘI
Chào các pác, em là mem mới.

Tình hình là em có con Sony Clie NX-80 nhưng camera bị gì đó khi bật lên thì đen thui không thấy gì để chụp.

Pác nào cao thủ rảnh tay chỉ giúp làm sao khắc phục ạh?

Xin cảm ơn trước.

hotanbao

NHẬP HỘI
Trời, chẳng lẽ ko còn cách nào sao? Nghe một số người nói là chỉ bị lỏng chân camera, chỉ cần mở ra ấn mạnh xuống là được. Có bro nào thử chưa ạh?????

kysidondoc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chia buồn cùng bạn. không ít người dùng clie đã phải tiếc thương về điều này. mình may mắn là con nr70 của mình còn chụp được. rất tiếc là cục pin tới tuổi TT_TT

ammyeta

NHẬP HỘI
Chào các pác, em là mem mới.

Tình hình là em có con Sony Clie NX-80 nhưng camera bị gì đó khi bật lên thì đen thui không thấy gì để chụp.

Pác nào cao thủ rảnh tay chỉ giúp làm sao khắc phục ạh?

Xin cảm ơn trước.

Chào bác, cho em hỏi bác ở đâu vậy? Em bị mất 1 em Clie đúng bệnh như con của bác. Bác mua lại của ai thế, giá bao nhiêu :H

hotanbao

NHẬP HỘI
Chào bác, cho em hỏi bác ở đâu vậy? Em bị mất 1 em Clie đúng bệnh như con của bác. Bác mua lại của ai thế, giá bao nhiêu :H

Bác bị mất máy ở Akihabara àh??? Em cũng ko có ý định bán lại vì đợt tới sang bên í tìm đồ thay camera thử.

aikolai

GÂY DỰNG
Bác bị mất máy ở Akihabara àh??? Em cũng ko có ý định bán lại vì đợt tới sang bên í tìm đồ thay camera thử.

:)):)) Ko phải cụ ạ, chắc mấy chú lưu học sinh đá ở bên này rồi đưa về Akihabara bán đấy.

Em sợ mua phải hàng " do ng khác phạm tôi mà có" nên vào kakaku cho lành:)):))

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.