[TOÀN QUỐC] Cần bán các dây đồng hồ sau : strapcode và các dây cao su,dây da ....

Các thớt khác của acdcz Lịch sử giao dịch của acdcz (0)

Tiếp tục series dọn bớt kho dây của e, e lại lên thanh lý tiếp các dây sau, giá fix nhé các b.

Tuấn 01684817201

Ms1. Dây đồng hồ vải canvas lót da của hãng strapcode size 20x18 khóa bấm cao cấp.

Vừa mua e này cho cậu e, mà nó ko hợp màu xanh và lười muốn mua đh mới nên nhờ e bán hộ, mới ướm thử 1 lần, còn nguyên như mới. Order hết 70+10$ship = 1920k , bán 1,4t . Giá quá tốt cho 1 chiếc dây vải canvas độc đáo, ăn nhau ở khóa bấm, làm kiểu bấm gập rất dày dặn và là khóa đúc, bấm nghe tick 1 cái rất cao cấp, ăn đứt các loại khóa bấm trên thị trường, hơn hẳn mấy khóa bấm của seiko hay orient, tissot..... Đeo rất ôm tay.
b nào dùng chán đặt sang dây da cá sấu hay da thường thì quá ngon luôn vì khóa này dùng cho nhiều loại dây

Link mua hàng : https://www.strapcode.com/store/20m...lden-brown-stitching-p-3193.html#.WZlhUz5JaM8

MS2: Dây caosu của hãng bonetto cinturini, size 20mm, rất mềm và thơm mùi vanilla, dùng chắc chỉ 1,2 lần j đó ko nhớ , đeo rất mềm, thông thoáng và mát, ôm tay. Trước mua hết hơn 30$, nay e bán 400k.

http://www.bonettocinturini.it/en/catalogo/rubber-straps/281.html

MS3 : Dây nato leather của hãng crown and buckles, size 20mm, rất mềm và đẹp, ko nhớ đeo hay chưa, nhưng chắc chưa vì mới quá :)) . Và dây da màu mận 20x18 e đặt handmade của VN làm, da cũng là da cao cấp đấy chứ da bò thường hay veg e ko đeo đâu, ko nhớ rõ lắm hình như da phấn Ý hay j đó ko nhớ lắm vì e nhiều dây quá

E bán 400k cả cặp nhé

MS4 : Bán tiếp 1 cặp dây cao su của con seiko skx007 size 22x20 khóa zin seiko và dây sắt loại rẻ mua trên facebook hồi xưa cũng size 22 gắn đc cho seiko skx 007 luôn nhé là 300k cả cặp

GIÁ FIX RỒI CÁC B NHÉ, e dọn tủ kiếm ít tiền đi nhậu cuối tuần với các anh em thôi nên các b đừng mặc cả nhé.

Attachments

minhtc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ms 1 đẹp quá mà đồng hồ của em lại là 19cm

Sent from my iPhone using Tapatalk

3 và 4 đã có 2 b gạch qua lấy, còn 1 và 2. ms 1 rất đáng để mua e dân chơi còn thấy thế nên b nào thích nên cố múc :)

Ms1 xài lâu bám bụi thì sử lý kiểu j cho bền hả bác
Dây canvas e thấy dùng lâu nắng nôi nhiều nó lên màu vintage kiểu bạc hay ám khói bụi nếu b hút thuốc hay sờn viền nhưng thế mới thành nét riêng kiểu phủi b ạ. Còn nếu bẩn e thấy lấy dầu gội pha loãng dùng bàn chải đánh là hết :) y như bảo quản giày thôi. Nhiều thằng tây nó còn mua cả vải canvas từ hộp đạn cũ hay balo lính rách canvas để làm dây ấy cho nó bụi bặm. B xem mấy dây của bọn làm cho đh panerai ấy chất lắm

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

App quản lý bán hàng miễn phí Sapo trên điện thoại đầy đủ tính năng cơ bản của 1 phần mềm quản lý bán hàng cho các anh chị em DMA thử nghiệm trước ạ. Một số tính năng có thể kể đến như:

- Bán hàng, tính tiền, quét mã vạch bằng camera, kết nối điện t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday