[HÀ NỘI] cần bán nomos ahoi replice

Các thớt khác của Đỗ Quang Trung Lịch sử giao dịch của Đỗ Quang Trung (0)

Status
Không mở trả lời sau này.
6 Tháng chín 2018 lúc 00:44
rất nể bác nào đã bỏ ra 5tr để mua con Nomos FAKE này :D:D
đại gia chẳng phải , mà nhà quê thì cũng ko đến . Dân chơi nửa mùa vãi chưởng :D:D
Mỗi người 1 cách nghĩ . Đại gia hay nhà quê cũng chẳng ảnh hưởng gì đến bác cả :)) có ai nói rằng cách nói chuyện của bác rất khó nghe chưa ? với cái kiểu nói chuyện như này em thấy bác sống trong tập thể cũng hơi khó khăn nhỉ

6 Tháng chín 2018 lúc 03:48
Mỗi người 1 cách nghĩ . Đại gia hay nhà quê cũng chẳng ảnh hưởng gì đến bác cả :)) có ai nói rằng cách nói chuyện của bác rất khó nghe chưa ? với cái kiểu nói chuyện như này em thấy bác sống trong tập thể cũng hơi khó khăn nhỉ
khó khăn hay ko thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến bạn cả :D , mỗi người một cách nghĩ :D

nhiều khi , một câu nói THẬT như của mình nó còn mang giá trị cao gấp vạn lần những câu nói xã giao hay sự nhắm mắt làm ngơ của đa số người

Đặc biệt là trong những topic bán loại đồng hồ FAKE bẩn thỉu này :D , thứ mình ghét nhất nhì trong đời

Status
Không mở trả lời sau này.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday