[HÀ NỘI] cần bán nomos ahoi replice

Các thớt khác của Đỗ Quang Trung Lịch sử giao dịch của Đỗ Quang Trung (0)

Status
Không mở trả lời sau này.
khó khăn hay ko thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến bạn cả :D , mỗi người một cách nghĩ :D

nhiều khi , một câu nói THẬT như của mình nó còn mang giá trị cao gấp vạn lần những câu nói xã giao hay sự nhắm mắt làm ngơ của đa số người

Đặc biệt là trong những topic bán loại đồng hồ FAKE bẩn thỉu này :D , thứ mình ghét nhất nhì trong đời
bản thân mình chả bao giờ chơi hàng fake nhưng nói kiểu như đồng chí này nghe khắm vãi, tự nâng bi bản thân đồng thời hạ nhục người khác, tôi thấy có thứ còn bẩn hơn cả cái đồng hồ fake này rồi đấy.

kybinhthep

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tôi nghĩ nên có nội quy CẤM BÁN HÀNG GIẢ, HÀNG NHÁI dưới mọi cách gọi, có rất nhiều diễn đàn giao lưu đồng hộ họ cũng đã làm thế, người ta tìm đến đây là tin tưởng chứ đâu phải cái chợ trời mà hàng NHÁI được bầy bán công khai như thế ? uy tín của diễn đàn sẽ đi về đâu khi người ta truyền tai nhau ... ở trên hh có bán hàng FAKE đấy !

1. Dường như bác chủ đã mua con fake này ở topic bên kia giờ hối hận rao bán lại.
2. Bác chủ đăng bài lịch sự đàng hoàng fake hay rep thì cũng tự thừa nhận chả giấu diếm và cái giá 5tr cũng chả có gì to tát cả.
3. Mấy thím bô bô fake này nọ cho chẳng thèm lấy chứ thử rao bán 500k xem có bay trong 1/1000 nốt nhạc ko !!!

Riêng mình sẽ ko chọn vì đơn giản gu mình ko thích Nomos.

em đã xin các bác đừng nói em mà em còn trẻ toàn người lớn vào nói mấy câu khó nghe thế này em mất hết niềm tin vào xh :(( hồi trước em thấy con này đẹp và độ hoàn thiện cũng cao nên em lấy thôi mà mỗi người 1 cách nghĩ bác áp đặt suy nghĩ của bác em phải nghĩ thế đâu được

kybinhthep

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1. Dường như bác chủ đã mua con fake này ở topic bên kia giờ hối hận rao bán lại.
2. Bác chủ đăng bài lịch sự đàng hoàng fake hay rep thì cũng tự thừa nhận chả giấu diếm và cái giá 5tr cũng chả có gì to tát cả.
3. Mấy thím bô bô fake này nọ cho chẳng thèm lấy chứ thử rao bán 500k xem có bay trong 1/1000 nốt nhạc ko !!!

Riêng mình sẽ ko chọn vì đơn giản gu mình ko thích Nomos.
bác rao 500k đi em xem, vấn đề ở đây ko ai bình luận nhân phẩm người bán hay mua bác nhé, chỉ là góp ý KO CHO PHÉP BÁN ĐỒ GIẢ ĐỒ NHÁI thôi !

gunnroseclose

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo như ở topic trước bán con này thì giá cuối cùng thấy bác chủ cũ (phuongnh82) rao là 4 triệu, vậy theo mình hiểu chủ topic mua con này giá cao nhất là 4 triệu, còn có mua được giá rẻ hơn hay ko thì mình ko rõ.
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-dong-ho-nomos-ahoi-replica.491814/page-2

Mình cứ thả 2tr mua về xem sao, bác chủ thấy ổn thì ới mình mình lấy cho bác nhẹ đầu chứ nói thật hàng fake loại này khó bán lắm, nhất là giá lại còn không rẻ nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Link phiên đấu giá: https://www.handheld.com.vn/threads...-cho-may-tinh-kt-22-12-ngay-17-6-2019.526229/

Em tag Mod vào nhưng không thấy ai hỗ trợ nên qua đây mở thread ạ.

Em đọc ...
Lazada Vietnam Master card on Monday