[HÀ NỘI] Cần bán Steinhart Marine Chronometer

Các thớt khác của wobtda Lịch sử giao dịch của wobtda (0)

wobtda

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng bảy 2018 lúc 10:42
Đã trải nghiệm xong, và lên đời Stowa Marine thành công, nên em cần bán Steinhart Marine Chronometer II, mua từ tháng 7/2016, fullbox, đồng hồ nguyên zin từ trong ra ngoài, cam kết chưa mở máy chọc ngoáy bất kỳ thứ gì (ngoại trừ đục thêm lỗ trên dây). Sau 2 năm trải nghiệm, nói chung là khá hài lòng.

Vài thông số kỹ thuật: Doomed sapphire crystal, tráng lớp chống chói mặt trong, enamal-look dial, cọc số La Mã cùng bộ kim xanh đặc trưng của dòng Marine, kim rốn. See-through case back, lộ rõ movement Unitas 6498-1 manual winding rất đẹp, trữ cót trên 40 tiếng, chạy rất ổn định, sai số trong 2 tháng liên tục gần đây là -2s/ngày. Crown củ hành, lên dây rất sướng. Nhìn chung tổng thể đồng hồ thiết kế rất đẹp, cả mặt trước và mặt sau. Em lên dây gần như hàng ngày nhưng ít đeo (do có vài chiếc thay đổi).

Giá bán: 9 triệu.

SĐT: 094 456 tám 3 ba 8.

Cảm ơn mọi người đã đọc tin
.

21 Tháng bảy 2018 lúc 10:58
Cảm ơn bác ạ. Tay em trên hình là 16.5. Đeo em này mặc sơ mi dài tay khá nổi (không bị chui vào ống tay áo như những em dress watch size nhỏ) - cũng là một trải nghiệm thú vị :D
E thấy hơi to so với tay bác. Mà to hay bé tùy cách nhìn từng người bác ạ. Quan trọng là thấy sướng. :)

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday