Cần bộ DVD driver/software/recovery của 6930p

Các thớt khác của Andi_HUYVU

luudanchamcom

GÂY DỰNG
Ko cần đâu bác, cài win7 rồi update và down tất cả driver về có hết tren web hp đó bác. Em cũng đang tìm 1 cái DVD như vậy mà ko ai có hết

dangkhoaonline3

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào bạn, về câu hỏi của bạn mình xin được đóng góp ý kiến như sau:

Ko cần đâu bác, cài win7 rồi update và down tất cả driver về có hết tren web hp đó bác. Em cũng đang tìm 1 cái DVD như vậy mà ko ai có hết
Tuy Windows 7 tự nhận hết các driver, nhưng theo kinh nghiệm sử dụng của mình, mình thấy vẫn nên cái thêm ít nhất 2 cái: VGA và touchpad. Cài driver VGA để nó có thể hoạt động được hiệu năng cao nhất. Touchpad để có thể dùng trọn vẹn được thanh cuộc.. (chút kinh nghiệm của riêng mình :D )

Bạn có thể download Drivers Windows XP tại đây: http://www.forum.vn-laptop.net/showthread.php?t=3976

Hy vọng câu trả lời của mình giúp ích nhiều cho bạn, chúc bạn gặp nhiều may mắn.

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đĩa driver này nhiều mà. em thấy máy ở chỗ em cái nào cũng có đĩa này đi kèm mà. Bác chủ có thể download driver trên trang chủ HP về cài cho update cũng dc. chỉ cần cài cái hp softpaq download manage là nó tự động down và update driver mới nhất mà, cần gì phải làm thủ công mất thời gian

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
driver thì dễ rồi mà tại mình cần thêm những cái software đi theo máy như Roxio này nọ

tất cả mà bác. nó cài ko thiếu gì đâu. cả các ctrinh hỗ trợ cơ mà, chứ ko phải driver ko đâu

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn nào có bộ đĩa theo máy của 6930p cho mình mượn clone lại.
Cám ơn.

Với các dòng máy này của HP chỉ có đĩa Recovery Applications Driver thôi bác ơi.
Nếu cần cho XP thì có thể burn giúp bác 1 đĩa.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...