Cần chương trình lưu driver của laptop!!!!

Các thớt khác của nguyenhoang_itc

nguyenhoang_itc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng tư 2007 lúc 18:13
Bác nào có chương trình lưu driver của laptop , giới thiệu cho em cái . Em đang sài con Toshiba , tính chép Recovery lại nhưng khổ nỗi cái DVD yếu quá không thể đọc được nói gì ghi , chuẩn bị thay mới . Chương trình nào được làm bạn với máy vi tính hay echip gì giới thiệu càng tốt , gọn nhẹ ,dễ sử dụng là ok . Chương trình free càng tốt , mới bị del bên topic "phần mềm" hihihi . Con này của ông bác mang từ Mỹ về , không có cái gi kèm theo máy hết , khổ vậy đó , còn bị hư cái DVD nữa , hixhix .

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 18:52
Bác nào có chương trình lưu driver của laptop , giới thiệu cho em cái . Em đang sài con Toshiba , tính chép Recovery lại nhưng khổ nỗi cái DVD yếu quá không thể đọc được nói gì ghi , chuẩn bị thay mới . Chương trình nào được làm bạn với máy vi tính hay echip gì giới thiệu càng tốt , gọn nhẹ ,dễ sử dụng là ok . Chương trình free càng tốt , mới bị del bên topic "phần mềm" hihihi . Con này của ông bác mang từ Mỹ về , không có cái gi kèm theo máy hết , khổ vậy đó , còn bị hư cái DVD nữa , hixhix .
Free thì em không biết, còn nếu muốn có phần mềm Backup Driver cho máy tính (Laptop hay Desktop thì cũng như nhau thôi) thì anh có thể dùng Driver Genius.

Driver của Toshiba thì trên trang của Toshiba đầy rẫy, việc gì phải lưu hả anh?

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 21:40
bác vào đây download về dùng thử nhé và đăng ký để lấy code free đàng hoàng đó các bro sau đó về cài đặt và dùng xem cũng được lắm đó

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 22:58
Bạn vào link dưới download Windriver-ghost về, đây là bản Free và xài rất tốt. Chúc thành công nhé.
http://3d2f.com/programs/17-325-windriver-ghost-enterprise-download.shtml

nguyenhoang_itc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng tư 2007 lúc 15:57
Cám ơn các bác nhá . Toshiba thì đầy rẫy thì đúng rồi , hôm bữa tui cũng tải về đầy đủ hết nhưng cài vào toàn báo lỗi , down về không đúng theo MB trên web , chẳng biết sao nữa . Thôi thì cứ lưu driver vào 1 góc nào đó , khi nào cần thì đem ra sài mà thôi . Đúng không các bác ???

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday