Cần chuyển nhạc và video từ Ipod sang PC

traumong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng chín 2007 lúc 20:53
Mình ra ngay đầu Lý Nam Đế đại lý Ipod MAC, hỏi cô pé bán hàng mà chẳng biết cái quái gì, hỏi cả cửa hàng soft bên cạnh cũng ko có, tình hình là mình muốn cài lại win, cài lại cả iTunes, nếu cắm Ipod vào cáp thì nó sẽ xóa hết nhạc trong Ipod phải ko? Sync mà, vậy thì có chương trình nào copy nhạc từ Ipod sang Pc ko? nhiều nhạc quá phí quá? Giúp đỡ giùm nha.

traumong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng chín 2007 lúc 11:29
hihi, thank you navarro nhiều, mình down dc rồi, nhưng mà ko có crack serial, làm thế nào bi h, ai có ko vậy ? bản 1.13 mình chỉ có crack 1.02 thôi mà down v1.02 ko có, dùng free ko copy dc hết sang pc, limited 100 songs thôi.

16 Tháng chín 2007 lúc 14:54
hihi, thank you navarro nhiều, mình down dc rồi, nhưng mà ko có crack serial, làm thế nào bi h, ai có ko vậy ? bản 1.13 mình chỉ có crack 1.02 thôi mà down v1.02 ko có, dùng free ko copy dc hết sang pc, limited 100 songs thôi.
Bạn qua 37A6 Lý Nam Đế mình copy cho cái PodUtil dùng cũng hay lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday