Cần corel draw cho macbook 10.5.6 ..............

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các Bạn cho mình hỏi cho nào load để load phần mền corel draw 11 hay cao hơn ( chạy đồ họa ) , photoshop ( CS2,3,4 ). . Bạn nào biết thì hãy chi cho Tường với ............................................
CÁM ƠN ................................................................................

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
các Bạn cho mình hỏi cho nào load để load phần mền corel draw 11 hay cao hơn ( chạy đồ họa ) , photoshop ( CS2,3,4 ). . Bạn nào biết thì hãy chi cho Tường với ............................................
CÁM ƠN ................................................................................

Bác qua macvn.com tham khảo nhé có mấy bác bên đó chuyên bán DVD mấy soft bác cần. Mình cũng có bản Corel 11 và CS3, nếu bác cần, báo mình trước 1 ngày, mình đem theo HDD đến cty, bác ghé qua mình chép cho bác. Cty của mình ở Q1. Có gì cứ sms mình nhé.

AZevrything

GÂY DỰNG
ghé 17 hồ xuân hương q3.a e ở đây nhiều người có cho bạn nè.nhớ mang hdd nhé.

quangvy

GÂY DỰNG

Load làm gì cho mệt ra piano copy cho 1 đống soft nè Tường,Corel trên mac chỉ có 11 là cao nhất thôi em trai ơi

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?