Cần Driver win Vista cho T42p ( Buồn buồn vọc tìm hiểu chơi )

Các thớt khác của luckit

luckit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2008 lúc 20:38
Số là chưa dùng win vista mặc dù có nghe nói nhiều về khuyết điểm của nó nhưng vẫn muốn vọc để tìm hiều. Tôi đã check trên website và được biết driver win vista cho T42p cũng tương đối đủ dùng, đã thử download về nhưng không được : Đến bước cuối cùng bấm " I agree " là nó hỏi close tap download lại không hà :(.
Cho hỏi các bro nào có sẳn có thể hỗ trợ tôi không?

Thanks for reading.

16 Tháng một 2008 lúc 14:48
kekekekeke bác dùng Vista hả? Em cũng cài thử roài hay lắm đó bác phải tìm đúng driver chứ ko thì ko chạy nổi đâu lỗi tùm lum luôn. Hôm trước em cũng phải kiếm mãi mới có đc wifi, còn các thứ thì sẵn trong bộ cài roài mà.Em cũng có nhưng nó hơi lớn khoảng 165M cơ, nếu thích thì bác cho em mail em gửi cho.Bác mail về phamlethang81@gmail.com

luckit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2008 lúc 16:54
kekekekeke bác dùng Vista hả? Em cũng cài thử roài hay lắm đó bác phải tìm đúng driver chứ ko thì ko chạy nổi đâu lỗi tùm lum luôn. Hôm trước em cũng phải kiếm mãi mới có đc wifi, còn các thứ thì sẵn trong bộ cài roài mà.Em cũng có nhưng nó hơi lớn khoảng 165M cơ, nếu thích thì bác cho em mail em gửi cho.Bác mail về phamlethang81@gmail.com
Rất cảm ơn về sự nhiệt tình của bạn. Check mail dùm nhé và chú ý dùm máy tôi đang xài la IBM Thinkpad T42p nhé bạn.

2 Tháng hai 2008 lúc 19:15
Mình hôm qua cũng cài lại vista home premium roài nè, nó tự nhận hết driver mà chỉ cần cái nốt cái PM nữa là ổn hơi ì chút (máy em có 512MB ram thôi) nhưng nhộn lắm nhé. chán mỗi cái là ko có nhiều game chạy đc và chỉ dám cài Office 2k3 thôi ko dám xài 2k7 sợ rùa gọi bằng đại nhân :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday