Cần ép xung cho dopod c720w

11 Tháng mười một 2007 lúc 20:08
Các bác ơi giúp em với, em đang dùng dopod c720w, em muônd setup phần mềm ép xung XCPUScalar 2007, nhưng em setup nhiều lần không được, em đã thử setup từ máy tinh và trực tiếp trên máy điện thoại nhưng vẫn không chạy được.
Bác nào đã sử dụng ép xung cho c720w thi hướng dẫn giúp em với
Cám ơn các bác nhiều

24 Tháng mười một 2008 lúc 08:16
Trong C720W khi Up lên bản Rom 6.1 là đã có thêm phần mềm ép xung cho CPU rồi bạn ạ, vào mục My tool là có mục OMAPClock bạn có thể ép xung của nó thử xem rồi nói cho anh em biết nhé...
Đây là giải pháp cho bác nào thích ép xung. Theo khuyến cáo, các bác chỉ có thể ép tối đa lên 240 thôi. Nếu không máy sẽ không thể hoạt động được. Tuy nhiên, khi ép thì tốc độ cũng không nhanh hơn nhiều lắm đâu, mà lại tốn pin nữa. Theo em thì cứ để nguyên cũng đã OK lắm rồi!

12 Tháng năm 2009 lúc 19:57
C720w mà bác ép xung là máy bác... bung luôn á :D:D. e thử rồi và màn hình tối thui. lời khuyến cáo cho bác nào thích tốc độ. thật ra bấy nhiêu là đủ xài rồi ạ..............

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2009 lúc 22:44
Ngày xưa, khi Smartphone giá còn khá cao (2003), cũng vì ham hố ép xung nên tui bóp chết một con Mpx mà cả Motorola bên Sing nó cũng lắc đầu. Giờ giá của smartphone cũng hạ rồi nhưng chuyện ép xung vẫn không khác xưa đâu bác ợi. Xài mấy cái soft Omap thì cũng chẳng nhanh hơn được là bao.
Thôi thì bằng lòng vơi những gì đã có thì hay hơn.

dotuananh88

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng sáu 2009 lúc 07:24
em lỡ tay ép xung len 288 rồi máy đơ ra không chạy làm sao mà làm lại bây giờ. giúp em với
hard reset bạn nhé, còn làm thế nào bạn tự search trên diễn đàn hoặc google nhé
chúc may mắn

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday