cần giúp đỡ kiếm bộ recovery cho dv2106tu

Các thớt khác của blackbear79

blackbear79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng một 2008 lúc 02:28
Do kg rành vể laptop em lỡ làm hư máy laptop, nay bị hư bộ recovery của con hp dv 2106tu, bác nào có bộ recovery bằng dĩa dvd thì cho em mượn burn ra 1 bộ nhé, em xin hậu tạ , cám ơn máy bác nhiều!!!

1 Tháng một 2008 lúc 02:49
Do kg rành vể laptop em lỡ làm hư máy laptop, nay bị hư bộ recovery của con hp dv 2106tu, bác nào có bộ recovery bằng dĩa dvd thì cho em mượn burn ra 1 bộ nhé, em xin hậu tạ , cám ơn máy bác nhiều!!!
thôi bác đừng bung cái recovery đó ra nặng máy lắm, không hay bằng qua nha mình lấy cái đĩa OEM xp của hp cài vào sau đó cài driver cho nó, làm như vậy máy nó nhanh hơn

blackbear79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng một 2008 lúc 21:21
thôi bác đừng bung cái recovery đó ra nặng máy lắm, không hay bằng qua nha mình lấy cái đĩa OEM xp của hp cài vào sau đó cài driver cho nó, làm như vậy máy nó nhanh hơn

cám ơn bác nhé, bác cho em địa chỉ nhà bác đi, em mang đĩa trắng qua, bác giúp em burn 1 đĩa nhé, thanks bác nhiều, bác cho em nick yahoo của bác luôn nhé.

meoden

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2008 lúc 21:33
Mình thì nghĩ nên resore win của máy vì nó đc cài khá nhiều pm bổ ích, còn cài ngoài vừa mất tg vừa không đủ như của hãng cài đc.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday