Cần giúp độ phân giải con HDTank media EG-M32B

Các thớt khác của trungnghtd2001

trungnghtd2001

NHẬP HỘI
các bác nào đã xài qua con HD Tank media player EG-M32B hoặc có kiến thức về thiết lập display giúp e với. Bữa đang xài bt thì tự nhiên chỉnh setting mục display chỉnh lên 1900x1200 ( mặc định sẵn là 1080i gì đó ) chỉnh xong nó reset rồi đen thui tivi, nó báo là The output display does not support
bây giờ ko thấy dc tivi sao mà chỉnh lại dc đây? ~X( .con e hàng xách tay nên ko có BH. Bác nào giúp với !!!
e xài tivi 40'. link thông tin về e nó http://www.hdtank.com/index.asp?id=545&task=viewshop

minteng

GÂY DỰNG
Kiểu này là chỉnh vượt quá cái Res mà TV hỗ trợ rồi, khó nhỉ, bác cố nhớ xem cái mục "hệ thống" nó nằm ở dòng thứ mấy rồi tiếp theo là mục "khôi phục cài đặt gốc" :D, nếu có 1 cái khác giống như thế thì dễ hơn.
Hoặc bác thử ngắt hết điện rồi tháo rời ra xem bên trong có cục pin nào không thì tháo nốt (cái này em nghĩ để nó nhớ chắc phải có nguồn nuôi), cuối cùng hết cách thì mang ra 1 shop nào đấy chuyên bán HDPlayer nhờ họ khắc phục xem

SpyGirls

NHẬP HỘI
Bạn ah có thể dùng màn hình máy tính hỗ trợ đến độ phân giải 1900x1200 cắm vào để thiết lập lại, không thì bạn tìm hoặc xem hướng dẫn để tìm nút reset (thường là một lỗ nhỏ cắm tăm vào để reset về mặc định)

Bài viết cần bạn xem thêm