Cần giúp đỡ về vấn đề nhạc và Video

aloneslayer1102

NHẬP HỘI
:D Các Bác làm ơn giúp em hai trường hợp với.

Trường hợp thứ nhất: Em mới cài full ở cửa hàng về nhưng nhạc của nó nghe chán quá, em muốn cài lại nhạc nhưng không mất dữ liệu game và ưnmg1 dụng phải làm cách nào vậy mấy Bác?

Trường hợp hai: Máy em hôm qua tự nhiên vào game với app không được, tức là hôm qua máy bị treo, em reset thì bị treo táo, sau đó em khởi động vài lần thì vào lại được rồi nhưng game và ứng dụng thì lại không vào được. Mong các Bác chỉ giáo.

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: can giup do ve van de nhac va video

:D cac bac lam on giup do em 2 truong hop voi truong hop thu 1 la em moi cai full o cua hang ve nhung nhac cua no nghe chan qua em muon cai lai nhac nhung khong mat du lieu game va ung dung phai lam cach nao vay may bac
van de thu 2 la may em hom qua tu nhien vao game voi app khong dc tuc la hom wa may bi treo em reset thi bi treo tao sau do em khoi dong vai lan thi vao lai dc roi nhung game va ung dung thi lai khong vao dc mogn cac bao chi giao

Trường hợp 1: Bác cắm Iphone vào máy rồi bật Itunes lên. Đợi 1 lúc Itunes sẽ nhận IP. Bác click chuột phải vào cái hình IP vừa xuất hiện. Chọn transfer purchase. Đợi IP transfer những app vào Itunes là được (lưu ý: App và game p được mua từ Itunes store)
Trường hợp 2: nghe như bác kể thì các app của bác là app thuốc do quán cài cho rồi. Nên khả năng trường hợp 1 thành công là rất hiếm. Tốt nhất bác nên ra quán bắt nó cài lại app hoặc tự tìm hiểu các cách JB và cài app thuốc đi là vừa. Bác có thể tham khảo tại tinhte hoặc iphone.handheld.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.