Cần giúp HR !!!

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tám 2007 lúc 17:42
Do máy mình bị lỗi không cài được phần mềm, đã đăng topic cầu cứu nhưng vẫn vô ích, nay ngậm ngùi HR lại máy. Nhưng mình muốn hỏi nên cài soft giao diện nào là tốt nhất, vừa nhẹ máy và vừa đẹp nữa. Tại bây h nhiều soft quá,chả biết đường nào mà lần. :D

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng tám 2007 lúc 18:03
Máy đồng chí máy gì???

28 Tháng tám 2007 lúc 19:06
SPB Mobile suite là tốt nhất. Làm cho cái PPC thân thiện hơn, giống một cái phone hơn. Đặc biệt là dùng ít bộ nhớ hơn Wisbar Advance Desktop và Wisbar Advance.

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 19:24
Do máy mình bị lỗi không cài được phần mềm, đã đăng topic cầu cứu nhưng vẫn vô ích, nay ngậm ngùi HR lại máy. Nhưng mình muốn hỏi nên cài soft giao diện nào là tốt nhất, vừa nhẹ máy và vừa đẹp nữa. Tại bây h nhiều soft quá,chả biết đường nào mà lần. :D

Bác fair nói rõ máy bác là máy gì.nếu xài máy có màn hình bự con 1 chút + Chip tốc độ chút thì bác xài WAD đi,cái này đẹp thôi rồi,có điều nó hơi làm chậm máy 1 chút:)

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 22:20
À, xin lỗi nhé.:D Bận quá nên chưa theo dõi được. Mình xài Atom. Trước mình dùng SPB Mobile Shell, nhưng mà cái này hơi nặng nên h muốn hỏi ý kiến mọi người

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 22:32
Em thấy bác cứ dùng Spb mobile Shell 1.5 là đẹp rồi. chỉ tiếc là khi dùng giao diện này thì nó không tự động close khi ấn vào nút close thôi.

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 23:48
Yêu cầu như thế này thì muốn giúp cũng khó nhờ. Bác câu bài hay gì đới:confused: :confused: :D
Tốt nhất là bác chịu khó tìm kiếm đi

Bài viết cần bạn xem thêm

Lần trc bị ban do up bài lộ liễu, lần này em k vi phạm gì tại sao lại bị ban ạ, mà bị ban những 1 tháng. Các ad, mod có thể giải thích giúp em được ko ạ!
Lazada Vietnam Master card on Monday