Cần giúp: iphone bị mất wifi và ngốn pin.

4 Tháng ba 2008 lúc 07:45
em lỡ nghịch dại để cho itunes tự động update lên bản 1.1.4 bây giờ con iphone của em nó bị mất wifi và ngốn pin quá ,em hỏi kỹ thuật của công ty nhật cường thì họ bảo lỗi phần cứng sửa mất 1 ngày mới xong hic hic :( :( pác nào có thể sửa giúp em đc không em ở Hà nội không biết chõ nào sửa iphone cả

6 Tháng ba 2008 lúc 22:50
1.12 sài ôn đình nhất ( trong thời gian này ) Bác à, Bác đưa vế 1.12 đi, đọc trên diễn đàn, còn nếu chua có kinh nghiêm thì nên bỏ 100k ra cho của hàng unclock cho chắc cú. Bác up lên 1.14 bi mất wifi ( lúc trước có ) đem đi NC nói là phần cứng thì thật là lừa đảo rồi....Bác fai biết chứ :):)...

7 Tháng ba 2008 lúc 01:54
em lỡ nghịch dại để cho itunes tự động update lên bản 1.1.4 bây giờ con iphone của em nó bị mất wifi và ngốn pin quá ,em hỏi kỹ thuật của công ty nhật cường thì họ bảo lỗi phần cứng sửa mất 1 ngày mới xong hic hic :( :( pác nào có thể sửa giúp em đc không em ở Hà nội không biết chõ nào sửa iphone cả
Việc lỡ tay upgrade lên FW 1.1.4 cũng không có gì nghiêm trọng đâu bạn. Việc mất wifi cũng là chuyện bình thường, nếu là do phần mềm (bạn chắc chắn) thì hoàn toàn có thể khắc phục được. Dù nó mất hơi nhiều thời gian một chút.
Còn ngốn pin thì do nhiều nguyên nhân lắm nhưng chắc cũng do hậu quả do việc lỡ tay.
Nếu bí quá, bạn có thể call trực tiếp cho mình qua số 0903288007, mình sẽ xử lý dùm bạn.

7 Tháng ba 2008 lúc 02:30
Em cũng bị mất Wifi các bác chỉ em các khắc phục với
Vào Wifi : hiện "No Wifi"
trong Wifi Add thì chỉ có chữ : N/A

7 Tháng ba 2008 lúc 18:56
hic em mang ra bọn NC để sửa hic hic 2 ngày mà chúng nó cung ko sửa được chán quá pác có ở HN không cho em địa chỉ khi nào thuận tiện em đến chỗ pác nhờ pác và học hỏi chút it kinh nghiệm

ChuyenIPHONE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2008 lúc 01:48
hic em mang ra bọn NC để sửa hic hic 2 ngày mà chúng nó cung ko sửa được chán quá pác có ở HN không cho em địa chỉ khi nào thuận tiện em đến chỗ pác nhờ pác và học hỏi chút it kinh nghiệm
Cách đơn giản nhất này, down FW về 1.0.2 rồi up lên FW 1.1.4 qua iTunes nhưng chạy tự động.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2008 lúc 09:55
Đã mang qua Nhatcuong 2 ngày rồi vẫn không sửa được thì em nghĩ từ lợn què thành lợn chết luôn rồi. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nghe thì có vẻ là rất hoang đường .... Nhưng mà nó lại là sự thật
Một thiết kế cực kỳ thú vị dành cho anh em nào muốn tìm hiểu về cơ chế Gyro Tourbillon. Tất cả những gì bạn cần làm là vào đây download file in 3D, tìm địa chỉ in 3D, in ra và về mày m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday