Cần giúp tìm mấy bài hoành tráng cho quốc khách 2/9 (1.Quốc ca)

Các thớt khác của Hoangnam_fr

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xa tổ quốc, luôn hướng về VN.
Sắp tới hội bọn em có định làm quốc khách và muốn có 1 CD nhạc cách mạng Vn ( những bài hát hào hùng), trong đó nhất định phải có bài Quốc Ca ( bản xịn, ko phải hải ngoại hát)
bên này thì không có rồi, em định kiếm trên mạng rồi burn ra đĩa mà mấy forum thiên về nhạc trẻ quá, không kiếm nổi. Với mục đích em nghĩ là chính đáng như vậy, hi vọng các bác sẽ giúp. Vậy bác nào có link thì cho link nhé, nhiệt tình hơn thì gửi vô hòm mail của em cũng được.
nguyenhoangnam_fr@yahoo.fr
nguyenhoangnamfr@gmail.com
hoangnam_nguyen@hotmail.com
Cảm ơn đã đọc tin!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác Giang có thể loại này, mình sẽ nhờ bác ấy rip sang MP3 rồi gửi mail cho bạn nhé. Còn nếu bạn có người nhà bên này thì chơi nguyên CD cũng được, nhạc có lời và cả không lời.

BlackCat

GÂY DỰNG
Em cần bài ko lời để làm nhạc chuông :D Bác nào có cho em với, chân thành cảm ơn

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hoangnam_fr said:
Em cần bài có lời các bác à, nhưng chất lượng tốt tốt 1 chút để burn ra đĩa ý mà!
Trước tiên bác nào có cho em xin bài "Quốc ca" xịn nhé bài này khó tìm nhất, các bài khác em tự tìm vậy.. Mong các bác giúp đỡ
nguyenhoangnamfr@gmail.com
hoangnam_nguyen@hotmail.com

Không chịu đọc, bạn có người nhà ở VN thì mình gửi CD rồi chuyển sang Phú-lang-sa cho bạn. Còn không thì nghe MP3 thôi, yên tâm về chất lượng, rip lên 300Kb nghe thủng tai luôn.

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lampham said:
Không chịu đọc, bạn có người nhà ở VN thì mình gửi CD rồi chuyển sang Phú-lang-sa cho bạn. Còn không thì nghe MP3 thôi, yên tâm về chất lượng, rip lên 300Kb nghe thủng tai luôn.

Cảm ơn bác quá, em có người nhà ở Vn, nhưng tội gì tận dụng công nghệ chứ với cả gửi qua gửi lại cũng phiền! Bác gửi cho em bài "Quốc ca" vào mail nhé! Còn bác gửi định dạng nào mà chả xong em convert ra CD tuốt :)

voduy

GẮN KẾT
trong www.nhacso.net có đấy, trước em down bài Quốc Ca rồi, nhưng chất lượng chỉ tạm được thôi....

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nhacso.net mình tìm rồi đâu có thấy! Mà mấy bài khác nó cũng ko cho down hay sao ý đang lỗi.
Bác nào có Quốc Ca thì gửi cho em đi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...