Cần hỏi thăm để cho e HP 3715 đi bệnh viện!

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 22:47
Tình hình là vừa mua con 3715 của bác Rock cảm ứng đôi khi có vấn để.Nếu cứ để vậy dùng cũng đc nhưng vì đôi lúc có bất tiện nên hỏi thăm ở đây ai biết chỗ sửa or ai có thể thay đc tấm kính cảm ứng của e nó thì để e mang đi thay cho nó ngon đỡ bực mình mỗi khi e nó trở bệnh!Tks...

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng ba 2007 lúc 04:00
Bác ở HN thử qua my PDA 20 Trần Quốc Toản xem sao bác nhé.

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 15:51
Hix...hix...e vừa liên lạc với bên My Pda 20-Trần Quốc Toản hỏi về việc thay tấm cảm ứng mà những 500K.E thấy đắt quá nên post tiếp xem ở HN còn chỗ nào thay đc nữa kô thì mách cho e với!Tks...

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
24 Tháng ba 2007 lúc 16:04
Hix...hix...e vừa liên lạc với bên My Pda 20-Trần Quốc Toản hỏi về việc thay tấm cảm ứng mà những 500K.E thấy đắt quá nên post tiếp xem ở HN còn chỗ nào thay đc nữa kô thì mách cho e với!Tks...
ko đắt đâu, có chỗ thay được là còn hay đấy, vác mấy đồ bệnh này ko khéo 3 bữa bỏ xó :D

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 17:12
Bác mua được cái máy giá tốt của bác rock mà + cái màn cảm ứng mới 500k vẫn là rẻ bác ạ. Mà giá đó cũng rất ok rồi. Trứoc em hỏi cái màn cảm ứng của 1945 trên phố Nhà Thời gì đó (lâu rồi ko nhớ) đòi những tận 80$. Vậy so giá thế này là rất ok. Bác thay đi. máy có tậ dùng khó chịu lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday