cần hỏi ý kiến gấp

9 Tháng mười hai 2007 lúc 23:38
em định mua 1 cái IPhone ở Pháp(nghe nói ở đó IPhone bán đã bẻ khóa rồi) của chính hãng APPLE ko phải unlock bình thừong nhé.Nhưng ko biết có ai đã từng có kinh nghiệm xài qua nó chưa?Nó có bị giới hạn chức năng giống IPhone bình thừong ko?Cám ơn đã quan tâm

10 Tháng mười hai 2007 lúc 16:11
rất đáng buồn .... điều đó là thật.Công nhận là giá của nó trên trời thật =)).Em định nhờ mua xong nghe giá choáng váng.....Nên giờ rút lại ý định rồi.Hì hì,nhưng nếu có ai đã từng mua rồi thì share kinh nghiệm cho anh em chơi nhé.Tại em ko có ở Pháp mà nhờ gia đình nên ko thể check cho các bác được

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 00:09
Mua iPhone ở VN thì ghé qua quán cafe 17 Hồ Xuân Hương mà mua. Ở đó có nhiều anh em bán iPhone lắm, chọn anh nào giá tốt nhất thì mua, hỗ trợc unlock, cài đặt tối đa luôn. Mua ở Tân Á Long cũng được nhưng giá không "dễ thương". Túm lại là do bạn lựa chọn, he he. Chúc mua được iPhone như ý!

Bài viết cần bạn xem thêm

Kymco Like 50 là mẫu xe tay ga 50cc của thương hiệu Đài Loan tại thị trường Việt Nam. Đây là mẫu xe máy không cần bằng lái phù hợp với sinh viên sử dụng cho mọi nhu cầu.

Xe ga Kymco Like 50 được thiết kế dành cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday