Cần kiếm Toshiba Portege A200 , Model PP415A !

Các thớt khác của ghost_soul_293

hanjyung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2008 lúc 08:34
Em mới mượn đc con Toshiba Portege A200 , Model PP415A , cài lại win XP mà kiếm drive khó quá . TÌm drive card Lan , wireless ... mà em chịu . Bác nào có giúp em với cái Lan hoặc Wireless ,
Thanks
Bạn kiểm tra xem tên của các thiết bị mà bạn thiếu driver. Sau đó bạn lên webside của hảng sản xuất thiết bị đó để dowload phiên bản driver mới nhất về và tiến hành cài đặt. Đây là cách đơn giản nhất để tìm kiếm driver cho máy. Vì nếu tìm Driver trên webside chính hảng Laptop rất mất thời gian vì phải tìm local xuất xứ của từng máy. Hơn nữa trong một số trường hợp bạn tìm ra model máy của mình nhưng bạn sẽ ko tìm thấy đúng Driver dành cho phiên bản Windows mà bạn đang dùng! Chính vì vậy cách tốt nhất là lên trực tiếp các webside của hảng sản xuất thiết bị để tìm và lấy driver, vì nhà sản xuất thiết bị luôn cung cấp các bản driver cho tất cả các phiên bản hệ điều hành và luôn luôn cập nhật bản mới nhất. Chúc Bạn thành công!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday