Cần mua laptop làm việc tầm 13-14tr

Các thớt khác của sword13

sword13

NHẬP HỘI
Mình cần mua con laptop tầm 13-14tr dùng để làm việc thôi, giờ chán con vaio rồi T.T mua thì đắt mà dùng chán quá. Yêu cầu của mình là laptop bền, trâu bò dùng 10-12h/day vẫn okie ổn. Mình vẫn thích DELL anh em cho mình ý kiến nhé, thanks all :)

DvvQ

GÂY DỰNG
Laptop làm việc dòng DELL thì có precision (dòng workstation) ngon nhất bác ạ, mỗi tội giá máy mới thì hơi đắt, hôm trước em thấy bên đấu giá có bác nào đấu con DELL workstation giá tốt lắm (hình như có 8-9tr j đấy).
Bác tham khảo thêm: http://www.handheld.com.vn/threads/...ELL-precision-M4300-không?highlight=precision

Hoặc bác thích nhỏ gọn, cấu hình làm việc được thì xơi con DELL XPS M1330 đi, e cũng đang kết con đấy, đang định mua hàng certificated Mỹ cho rẻ

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thinkpad T61 or T61p, chip T7xxx trở lên, Thinkpad T400, những con này đáp ứng các tiêu chí của bạn hơn những gì bạn mong muốn

hhiepbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu ổn bạn nên dùng em T60 (vẫn còn logo IBM và màn hình 14.1 4:3) là tuyệt nhất!

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Với giá tiền đó của bác mà lựa máy mới thì hơi khó...
Nếu máy cũ thì có nhiều lựa chọn đấy bác...

ThinkPad T60p, T61, T61p hoặc T400 đều đáp ứng được yêu cầu của bác, trong đó tất cả đều ổn định và trâu bò...

whitehouse

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cần mua con laptop tầm 13-14tr dùng để làm việc thôi, giờ chán con vaio rồi T.T mua thì đắt mà dùng chán quá. Yêu cầu của mình là laptop bền, trâu bò dùng 10-12h/day vẫn okie ổn. Mình vẫn thích DELL anh em cho mình ý kiến nhé, thanks all :)

Nếu bác xài đồ họa thì Dell là ngon, còn code thì IBM là nhất. Với số tiền 13-14tr thì con Dell T6600 or Dell T8300-T8600.

fas1991

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nếu không dùng nhiều đồ họa hay những chương trình cần cấu hình mạnh thì em thấy con t61 là ngon nhất. Trâu mà cấu hình cũng ngon

bitcot

GÂY DỰNG
Nếu không có nbu cầu dùng đồ họa thì với khoản tiền ấy theo tôi bác chủ có thể xem xét tới chú Dell E 4300 không? Máy nhỏ gọn,mang đi công tác tốt, dùng được, tôi đã dùng rồi.

HaNaFTU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác muốn xài bền thì tầm tiền này cứ chọn IBM T61p, T400, HP Elitebook 6930p, Dell laitude E6400 là ngon

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.