Cần mua sách về đất nước,văn hóa,con người Việt Nam bằng English

Các thớt khác của tuan81gt

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang cần mua sách về đất nước, văn hóa, con người v.v.. Việt Nam bằng tiếng Anh ở HN thì mua ở đâu các bác nhỉ?
Các bác có biết các trang Web báo điện tử nào của VN nói về những vấn đề này không?
Thanks!

acknow

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác có thể lên hiệu sách Tràng tiền,trên tầng 2 có sách loại này-hay đc bán cho du khách nc ngoài,toàn là của NXB nc ngoài,đẹp cực kì(nhất là khoản tranh ảnh).
Nơi khác nữa là hiệu sách ngoại văn nằm đối diện Tràng Tiền Plaza trên đường Tràng thi,cạnh quầy báo,hiệu sách hơi ít gây chú ý,bên tay trái nhé.
Có một chỗ nữa bác thử qua xem là của Xunhasaba trên đường Hai Bà Trưng,gần nút giao thông chỗ Tràng tiền Plaza ấy.
Và sách thường chả rẻ tí nào,hix,bác cố mà mua,hụhụhụ:D

Muốn mua Lonely Planet "hàng hiệu" giá rẻ (~100k) thì qua mấy phố tây như Hàng Bạc, Tạ Hiện, Mã Mây.. Đầy các hàng sách tây cũ. Lịch sự hơn chút thì qua hàng Bookworm ở Ngô Văn Sở. Hàng nhái (50-60k/cuốn) bán ở mấy ngõ phố Tràng Tiền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Frp bypass apk là gì? Đó thuật ngữ chỉ việc bẻ khóa bảo vệ ngăn chặn kẻ trộm sử dụng thiết bị Android khi máy bị đánh cắp. Nó tương tự với việc bẻ khóa iCloud trên iPhone.

Vậy FRP là gì? Tác dụn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday