Can nguoi nhan hang tai US

Các thớt khác của optimist27

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1. Chắc bác ấy mua hàng nên được tặng thẻ mua hàng đó mà
2. Chắc bác ấy mua ... thẻ mua hàng rồi gửi về VN đó mà
Nhiều site không ship hàng về VN nhưng giftcard thì có :)

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Oài, em có mua hàng gì đâu, chẳng qua là có đứa bạn du học bên US mới về (về luôn) không xài được, nên em xin ấy mà.

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy cái site của em nó ghi như vậy lúc order nè:
We do not currently ship to Canada or other destinations outside of the U.S. Learn More

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hihihi, bạn của bác ngay ở US mà ko xài đc sao bác xái được :D. Em thì đang ở US đây ne (Cali), tháng 9 này người nhà em sẽ sang Mỹ và sẽ trở về trong vòng 1 tháng :D

iHD

GÂY DỰNG
Mấy cái vụ làm ăn này tui sợ lắm. Nhờ người nhận giùm ,ai biết là thực hư cái COUPON ra làm sao.
Có thể COUPON thiệt nhưng khi mua hàng xài "CC chùa" ( cái này bác nói VN chúa xài chùa ) ,lúc đó người thiệt là người nhận hàng. Bị tóm bên kia , trả về VN mất mặt.
Với lại theo tui biết COUPON chỉ giảm giá 10-20%, không giảm nhiều đến vậy.
Cho dù mang được hàng vê đến đây, HQ đóng thuế...ai trả ?? Bác dám chắc là bác trả không ?? Hay là đến lúc đó chơi chiêu "xù".
Cho nên các bác để ý mấy cái vụ làm ăn này.
-----
PS : COUPON thuờng chỉ có hiệu quả trong 1 thời gian nhất định.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cu optimist27 ơi kô thôi thì bán lại cho anh admin đi em,như vậy cũng lời chán chứ trên đây ai cũng thuộc hàng võ lâm cao thủ rồi chắc kô tải dùm em đâu. ;)

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trùi "không xài được" mà còn dám kêu người nhận giùm. Sao mà lung tung thế hehehe.
<== super stup...

Không xài được là vì ở VN, nên mới nhờ ai ở US nhận giùm. Vậy mà cũng phát biểu, làm ơn suy nghĩ một chút trước khi post nhá.

iHD

GÂY DỰNG
Thôi..gặp nhầm dân ship hàng bằng thẻ tín dụng chùa chính gốc. Ráng giữ mà xài đi. Mai mốt hết hạn rồi để đó mà cào số. Hahaha.
Mấy cái trò này, báo chí VN đăng rùm beng, anh em trong rum coi chừng mắc bẫy.
Mấy cái gift cards hoặc coupon chỉ có hiệu lực trong thời gian nhất định. Mua ko xài mất tác dụng ráng chịu.
Thôi out đây. Mắc công cãi lộn quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...