Cần phần mềm bấm giờ và đếm thời gian cho PPC

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 23:34
Mình đang cần phần mềm bấm giờ và đếm thời gian (ngược và xuôi). Không biêt có phần mềm nào đáp ứng được nhu cầu này ko các bác nhỉ?
Và nếu có thì độ chính xác của nó có cao ko?
Có gì bác gửi mail cho mình: tuan81gt@yahoo.com
Thanks các bác nhiều!

Oxygia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 23:57
SPB Time đáp ứng mọi nhu cầu về time : Báo thức, xem giờ, đếm thời gian (ngược/xuôi), xem giờ các nơi trên thế giới.
Để chọn chức năng đếm thời gian, bạn chọt vào nút clocks/times (bên trên mục OPTIONS) để chuyển về chế độ đếm thời gian (times sáng, clock mờ).
- Đếm ngược : chọn hình có mủi tên chỉa xuống (hình thứ 2 bên dưới từ phải sang)
- Đếm xuôi : chọn hình có mủi tên chỉa lên (hình đầu tiên bên dưới từ phải sang)
Độ chính xác thì mình không biết, bạn kiếm mấy cái CASIO colosi :D ra bấm so với nó thử xem.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 00:08
Không nhưng thế SPB Time còn có một giao diện rất đẹp và thân thiện. Cái sòt này là 1 trong nhưng soft kô thể thiếu trong máy của em.
@Oxygia: thank bác đã chia sẻ bản 2.1 nhé. Em vẫn đang dùng bản 1.1.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday