Cần phần mềm hỗ trợ download cho Vista Home...

1 Tháng mười hai 2007 lúc 07:59
Em mới tập tành về máy tính, mới mua một em tx1000, máy xài Vista nên em hơi lúa... Pro nào đã dùng rồi thì chỉ dùm em phần mềm hỗ trợ download hiệu quả nhất cho Vista.
Tiện đây cho em hỏi thêm: Em tìm phần mềm Winrar cho Vista nhưng cài cái nào cũng bị lỗi không unzip mấy cái file zip được, bác nào biết chỉ dùm em luôn nha...!!!
Cảm ơn các Pro đã đọc tin...!!!

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười hai 2007 lúc 08:42
Hỗ trợ download thì Internet Download Manager (IDM) là ngon nhất, bạn cho mình địa chỉ mail mình gửi cho chứ trao đổi trên đây k tiện. Về hướng dẫn sử dụng thì search trên google ra 1 rổ :D

WinRAR xài rất ổn định trên Vista, bạn nên xem lại bản cài đặt nó có bị lỗi k, nếu muốn mình sẽ gửi bản đang sử dụng cho bạn.

Gửi email của bạn vào email dưới chữ kí của mình nha!

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2007 lúc 12:36
Em mới tập tành về máy tính, mới mua một em tx1000, máy xài Vista nên em hơi lúa... Pro nào đã dùng rồi thì chỉ dùm em phần mềm hỗ trợ download hiệu quả nhất cho Vista.
Tiện đây cho em hỏi thêm: Em tìm phần mềm Winrar cho Vista nhưng cài cái nào cũng bị lỗi không unzip mấy cái file zip được, bác nào biết chỉ dùm em luôn nha...!!!
Cảm ơn các Pro đã đọc tin...!!!
add nick tôi này: dkt_blade rồi tôi gửi cho. Luôn online buổi tối. Cái gì cũng có... cái chưa có chỉ là chưa biết mà thôi..:D

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2007 lúc 01:29
Có software nào convert các file âm thanh và video cho Vista không mấy bác? Mình đang dùng Sound Forge 8.0 nhưng thấy nặng máy quá, có một vài định dạng nếu muốn convert thì phải mua bản Prenium mới có. Bác nào biết chỉ dùm. Cảm ơn nhiều lắm!

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2007 lúc 09:26
Có software nào convert các file âm thanh và video cho Vista không mấy bác? Mình đang dùng Sound Forge 8.0 nhưng thấy nặng máy quá, có một vài định dạng nếu muốn convert thì phải mua bản Prenium mới có. Bác nào biết chỉ dùm. Cảm ơn nhiều lắm!
jEtaudio có thể đảm nhận yêu cầu của bác, và 1 bộ giải mã K-Lite Codec ;)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu MICROSOFT WINDOWS 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

World Cup 2018 không chỉ là lễ hội bóng đá lớn nhất hành tinh, mà còn là lễ hội sắc màu hoành tráng khi các cổ động viên ‘chịu chơi’ tề tựu về xứ sở bạch dương.

Người hâm mộ từ khắp nơi trên thế giớ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday