cần sự chỉ giáo của các pro..help....he lp....

Các thớt khác của TIEN PHAT SIM SO

TIEN PHAT SIM SO

GÂY DỰNG
Tình hình là em muốn xem DVD (đầu đĩa DVD) trên LCD của máy tính mà LCD của em kg có cổng AV (hay còn gọi là đầu bông sen). kkông biết cách nào để xem đươc không ? Hay có dây tín hiệu nào chuyển từ av sang VGA không và ở đâu bán vậy? Em ở hcm.thanks anh em nhiều.

Dragon Warrior

Về quê cắm câu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dây thì kg thiếu, hồi bữa em còn chơi sợi cable VGA ra HDMI nữa nè :D, nhưng mua dùm thằng bạn, chưa hỏi thử coi có xài được kg :p. Anh ra cửa hàng Đồng Huy trên đường Tôn Thất Tùng, gần nhà thờ Huyện Sĩ đó, hay anh ra khu gần đó chắc cũng có mà, cái quan trọng là chất lượng hình ảnh thôi :D. Chúc anh may mắn :).

TIEN PHAT SIM SO

GÂY DỰNG
Dây thì kg thiếu, hồi bữa em còn chơi sợi cable VGA ra HDMI nữa nè :D, nhưng mua dùm thằng bạn, chưa hỏi thử coi có xài được kg :p. Anh ra cửa hàng Đồng Huy trên đường Tôn Thất Tùng, gần nhà thờ Huyện Sĩ đó, hay anh ra khu gần đó chắc cũng có mà, cái quan trọng là chất lượng hình ảnh thôi :D. Chúc anh may mắn :).

thanks bro nhiều nhưng máy tính em chỉ có cong vga thui à

Dragon Warrior

Về quê cắm câu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thanks bro nhiều nhưng máy tính em chỉ có cong vga thui à
VGA ra AV thì chắc chắn có đó anh, còn VGA ra component thì em có kiếm nhưng chưa thấy :D, nếu gắn OKE hình ảnh nhớ báo mọi người biết cái nghen.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?