cần sự giúp đỡ! tai nghe ipod của em có vấn đề......help me

3 Tháng mười một 2007 lúc 22:25
em có 1 cái tai nghe ipod nano, bi giờ cái tai nghe của em, hai bên tai âm lượng không đều.phải làm` thế nào để khác phục. nếu ko dc , thì em muốn mua tai ipod mới chính hãng. mà sao giá ở VN khác với giá trên trang wed của appel quá!! giúp em với!! cam' ơn mọi người nhiều!!

dellhayibm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 14:04
Câu hỏi 1:
Có lẽ 1 bên loa bị tậm tịt rồi , đáp nó đi mua cái mới giờ ai rỗi hơi đi sửa mấy cái tai nghe kiểu như tai iPod. Nhưng cung có trường hợp là do bài hát ,bạn nên test lại cẩn thận
Câu hỏi 2
Bạn thấy cái gì mà giá ở VN = giá ở Mĩ chưa ?? Về đến VN phải qua hàng loạt thứ thuê má sao không đắt lên cho đc

4 Tháng mười một 2007 lúc 19:08
Câu hỏi 1:
Có lẽ 1 bên loa bị tậm tịt rồi , đáp nó đi mua cái mới giờ ai rỗi hơi đi sửa mấy cái tai nghe kiểu như tai iPod. Nhưng cung có trường hợp là do bài hát ,bạn nên test lại cẩn thận
Câu hỏi 2
Bạn thấy cái gì mà giá ở VN = giá ở Mĩ chưa ?? Về đến VN phải qua hàng loạt thứ thuê má sao không đắt lên cho đc
Ko fải đâu, ý chủ topic là sao tai iPod ở VN seo lại bán ... rẻ wá so với trang Apple é :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday