Cần sửa chữa , thay thế vỏ máy Palm T5

21 Tháng hai 2008 lúc 17:16
Anh em làm ơn cho em hỏi : em có con T5 bị trầy trụa quá rồi, bây giờ muốn thay cả vỏ ngoài , vậy phải mang đến đâu để thay vậy mấy anh .Hoặc có ai có vỏ máy bán lại cho em cũng được.Xin cảm ơn.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 18:03
T5 giờ cũng hơi hiếm đó bạn, thử kiếm vỏ tx xem sao. Tốt nhất bạn tháo vỏ đem di sơn lại là ok nhất. Biết đâu lại đẹp hơn cả hàng mới ấy chứ :D

24 Tháng hai 2008 lúc 00:14
Các bác có biết ai, hoặc ở đâu có bán xạc palm M515 không chỉ giúp em với. Em ở ĐNẵng, mà tìm chả thấy ai có bán cả...máy bị mất xạc rồi... hic hic.

Thanks các bác trước.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2008 lúc 15:39
~.~ anh Tún ơi
bữa nhậu đến bao h mới làm đêy ạ
bộ vỏ TH chắc ra đi ùi ah anh~.~
hum đó phí quá hem đi đc ah~.~
^^ uh, nó đã ra đi sau đó ít lâu rùi em à :D.
Hiện tại thì mọi người cũng đang busy với các kế hoạch đầu năm nên cứ từ từ rồi sẽ tiến hành, ko phải lo đâu ;)

Nhân đây mọi người ai biết chỗ sơn vỏ ở HN và HCM thì cho địa chỉ để anh em qua check nhỉ?

25 Tháng hai 2008 lúc 14:51
Ở sài gòn thì có 1 chỗ ngay ngóc ngã tư Pasteur và Hàm Nghi đó ạ, địa chỉ thì ko nhớ, hình như tiệm đó tên Cường, thấy mấy bác lái điện thoại hay chỉ em ra đó làm lắm ạ. Nhưng với điều kiện là phải bung máy ở nhà trước, đem cái vỏ không ra thôi ạ. Tại máy lại quá, sợ ông đó bung thành 2 cái luôn ạ. :),

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday