[HÀ NỘI] Cần sửa đồng hồ Orient

Các thớt khác của minhphuongutc Lịch sử giao dịch của minhphuongutc (0)

vào nước tới mức không chạy dc là khá nặng đó bác, để lâu nó gỉ hết máy. mang ra thợ họ lau dầu cho asap. tùy vào từng chỗ ( trang thiết bị hiện đại +đầy đủ, hay thô sơ chỉ 1 cái tủ kính đơn giản) mà giá bảo dưỡng cũng khác nhau.máy Orient này dao động khoảng 200-500k. nếu bác ở HN có thể mang ra ông Thịnh ở QT-Hà Đông (m hay sửa của bác này). hoặc muốn yên tâm hơn thì mang ra BVDH của Trường OMG- ở Lê Thánh Tông/ PHất Lộc..

vào nước tới mức không chạy dc là khá nặng đó bác, để lâu nó gỉ hết máy. mang ra thợ họ lau dầu cho asap. tùy vào từng chỗ ( trang thiết bị hiện đại +đầy đủ, hay thô sơ chỉ 1 cái tủ kính đơn giản) mà giá bảo dưỡng cũng khác nhau.máy Orient này dao động khoảng 200-500k. nếu bác ở HN có thể mang ra ông Thịnh ở QT-Hà Đông (m hay sửa của bác này). hoặc muốn yên tâm hơn thì mang ra BVDH của Trường OMG- ở Lê Thánh Tông/ PHất Lộc..
Thanks bác. E bận quá nên máy vào nước cứ để đó k sửa, chạy đc tầm 2 tháng thì im, sau đó e vứt xó mấy tháng rùi.
Đồng hồ mua cũ có 2,5 chai, chắc jo bỏ luôn khỏi sửa^^

Mới mang ra 596 Đường Láng, lau dầu 2h mới xong, 300k bác ah^^

Lên trường omega lau dầu thì tầm 400k trở lên, m vừa đi lau cái citizen bị hấp hơi hết 450k

Bài viết cần bạn xem thêm

ở trên shopee thấy bà nào bà nấy toàn khoe bán hàng được trăm triệu/tháng, dã man thật , k hiểu làm thế nào
Lazada Vietnam Master card on Monday