[HÀ NỘI] Cần sửa đồng hồ Orient

Các thớt khác của minhphuongutc Lịch sử giao dịch của minhphuongutc (0)

13 Tháng bảy 2018 lúc 09:52
vào nước tới mức không chạy dc là khá nặng đó bác, để lâu nó gỉ hết máy. mang ra thợ họ lau dầu cho asap. tùy vào từng chỗ ( trang thiết bị hiện đại +đầy đủ, hay thô sơ chỉ 1 cái tủ kính đơn giản) mà giá bảo dưỡng cũng khác nhau.máy Orient này dao động khoảng 200-500k. nếu bác ở HN có thể mang ra ông Thịnh ở QT-Hà Đông (m hay sửa của bác này). hoặc muốn yên tâm hơn thì mang ra BVDH của Trường OMG- ở Lê Thánh Tông/ PHất Lộc..

13 Tháng bảy 2018 lúc 11:38
vào nước tới mức không chạy dc là khá nặng đó bác, để lâu nó gỉ hết máy. mang ra thợ họ lau dầu cho asap. tùy vào từng chỗ ( trang thiết bị hiện đại +đầy đủ, hay thô sơ chỉ 1 cái tủ kính đơn giản) mà giá bảo dưỡng cũng khác nhau.máy Orient này dao động khoảng 200-500k. nếu bác ở HN có thể mang ra ông Thịnh ở QT-Hà Đông (m hay sửa của bác này). hoặc muốn yên tâm hơn thì mang ra BVDH của Trường OMG- ở Lê Thánh Tông/ PHất Lộc..
Thanks bác. E bận quá nên máy vào nước cứ để đó k sửa, chạy đc tầm 2 tháng thì im, sau đó e vứt xó mấy tháng rùi.
Đồng hồ mua cũ có 2,5 chai, chắc jo bỏ luôn khỏi sửa^^

14 Tháng bảy 2018 lúc 20:33
Mới mang ra 596 Đường Láng, lau dầu 2h mới xong, 300k bác ah^^

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday