Cần sửa màn hình cảm ứng cho treo 600 SOS!

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác ơi sau khi mình mở con treo 600 yêu dấu của mình ra lau bụi màn hình rồi lắp lại thì phần màn hình cảm ứng "chọt" không được nữa. Khi hardreset lại nó biểu "chọt" 3 cái mình "chọt" xong nó bảo "Please retry again", mình sửa wài không được bèn đem ra Hồng Quang, các bác ngoài đó kiêm tra rồi bảo phải thay màn hình cảm ứng mới giá 220USD. Không biết có bác nào có phương án nào kinh tế hơn không giúp mình với.

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nàm Thao Bi Chừ

Thôi thì thành thực chia buồn cùng bác dzậy. Nhưng Bác phone cho thầy Cu Hiệp xem sao thầy đó có nhiều cái hay lắm không chừng kíu được đấy... chứ ở HQ thì chỉ thay đồ là giỏi thôi.

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Buồn wá bác Hungnhon ơi giờ chỉ có nước ngồi chờ thời, hy vọng là anh em nào đó giúp được.

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thay với giá ấy thì chắc chết wá bác ơi ! thực sự thì nơi sữa chữa cho các máy Palm hiếm lắm bác ơi ! trong trường hợp này bác ráng tìm người sữa giúp ! nếu không chắc phải thay thế thôi !

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giờ chỉ có nước chờ bác nào có xác Treo 600 thì mua lại lại lấy màn hình cảm ứng thay vào thôi

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xác Treo 600

Úi giời thi thể của Treo và TE thì nhiều lắm mình thấy rao đầy trên ebay với giá cựv bèo nhưng toàn là bị dập Sìcờrin hông hè.
Thôi rùi còn chi đâu em ui, hết rùi chì còn TTTT thui. : :-?
Vui lên đi biết đâu lại nâng cấp lên 650 mần sao. há.

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hungnhon said:
Úi giời thi thể của Treo và TE thì nhiều lắm mình thấy rao đầy trên ebay với giá cựv bèo nhưng toàn là bị dập Sìcờrin hông hè.
Thôi rùi còn chi đâu em ui, hết rùi chì còn TTTT thui. : :-?
Vui lên đi biết đâu lại nâng cấp lên 650 mần sao. há.
dập màn hình nhưng có thể lấy được phần cảm ứng vì máy của tui chỉ hư phần cảm ứng thôi chổ nào có bác chỉ dùm nhé. giờ đang hẻo chưa có tiền nâng cấp treo 650 đâu, cố gắp sửa xài đỡ 5-7 năm.

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn có thể mang qua chỗ mình thử xem sao. Không chuyên sửa chữa hen heo nhưng chuyên giúp HHVN member. Vừa phẫu thuật thành công nối mạch máu cho màn hình O21 bị rơi của bác "hủy diệt"(giá 500K VND tiền công và bớt 100 K vì là đại ca của huuquynh :D).
Có gì thì PM cho mình nhé

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình ở TPHCM bác ơi! mình đã xác định được bệnh của nó rồi bị hư phần cảm ứng, giờ chỉ có cách là đi kiếm bác nào có màn hình treo 600 bị bể mua lại để lấy phần cảm ứng.
Bác nào biết chỉ dùm. Xin hậu tạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.