Cần tìm nơi sửa Pocket PC iPAQ hx2490

10 Tháng mười 2007 lúc 17:12
Xin chào các bạn,

Mình có 1 cái iPAQ hx2490 ROM Japanese. Máy sử dụng rất tốt. Một hôm táy máy định reset lại Factory Setting, mình đã Clean Reset theo manual và bây giờ không thể vào được Windows Mobile 5 nữa. Máy hiển thị logo Windows setup và treo mãi. Ai biết khắc phục hay nơi nào có thể phục hồi xin chỉ giúp. Cám ơn rất nhiều.
http://h20000.www2.hp.com/bizsuppor...d=421420&prodTypeId=215348&objectID=c00266789
Thân chào,

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
9 Tháng mười hai 2007 lúc 11:53
Các bác có ai ở HCM không? Em vẫn miệt mài theo hướng dẫn.. nó báo là không đúng language, của em là bản tiếng Nhật :( Có cách nào chuyển về ROM tiếng Anh không bác?
Mấy vụ này dài dòng lắm. Có gì PM cho mình nha

10 Tháng mười hai 2007 lúc 11:49
Bác tìm rom tiếng nhật và rom tiếng anh, up bằng rom tiếng nhật nhưng copy file .nbk gì đó của rom tiếng anh qua phần cài đặt của rom tiếng nhật. Nguyên tắc là thế thôi, còn chi tiết thì bác nên qua pda viet tìm hiểu thêm!!! cũng dễ thôi mà :) :)

love_congnghe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng mười hai 2007 lúc 20:26
Bác tìm rom tiếng nhật và rom tiếng anh, up bằng rom tiếng nhật nhưng copy file .nbk gì đó của rom tiếng anh qua phần cài đặt của rom tiếng nhật. Nguyên tắc là thế thôi, còn chi tiết thì bác nên qua pda viet tìm hiểu thêm!!! cũng dễ thôi mà :) :)
người ta đã bảo là lỗi lang, bác chỉ như vậy cũng chưa chắc đâu. Có khi nó còn xuất hiện lỗi ID

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday