Cần tìm phần mềm tạo đĩa chống sao chép

tranduchiensm

GÂY DỰNG
Nếu bạn có dữ liệu quan trọng in ra đĩa CD cách tốt nhất là đừng cho ai mượn là yên tâm nhất không lo ai sao chép cả.

Phần mềm chống sao chép rồi đến code chống sao chép đầy rẫy trên mạng nhưng xem ra chỉ có tác dụng với dân amateur (nghiệp dư) còn ngoài ra thì chẳng ăn thua gì.

Tôi có 2 bộ đĩa nhạc từ Mỹ mang về (bản gốc): 1 của Celine Dion và 1 của Eagles. Bạn cũng hiểu các hãng băng đĩa nhạc tụi Mỹ đặt code chống sao chép không phải bình thường nhưng khi tôi mang ra tiệm nhờ sao chép lại thì ôi thôi: Mỹ phải bái phục Việt Nam về mấy vụ sao chép mất thôi :D
Thực ra thì dữ liệu của em là phần mềm! Nên việc người ta đọc rồi biết nội dung thì chả ảnh hưởng gì hết!
Có khi là em dùng theo cách như bác ở phía trên bảo cứ dùng Winzar đặt mật khẩu rồi khi ra bác ạ!
Nhưng nghĩ thế này mới thấy tội các bác viết phần mềm! bỏ bao công sức ra viết đựoc một phần mềm chưa kịp bán đĩa nào đã bị copy! Thế là công sức tiền của bỏ ra cả một đống đi vào dĩ vãng. May ra có bác nào dùng phần mềm thấy hay quay lại cảm ơn câu!:)|

linhdt

GÂY DỰNG
khó chống sao chép được lamứ bác ơi

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...