Cần Tìm thịnh laptop nick thinhnt83

Các thớt khác của nguyenkinhluan
Status
Không mở trả lời sau này.
3 Tháng hai 2007 lúc 12:49
Có thông tin thinhnt83 ra Hà Nội cưới vợ rồi sống luôn ngoài đó.. Nếu bác nào ở HN mà gặp thì vui lòng cho em biết địa chỉ hoặc cho em xin thông tin gấp

Số là khách hàng của Thịnh bán máy ở CTY Bách Diệp đã lâu ...lúc trước có nhờ thịnh đổi máy dùm với giá trị là 850usd để lấy máy khác....sau đó vì chưa có máy với lại thịnh đang mua xe nên 850usd đó mình vẫn để thịnh giữ khi nào có máy mới sẽ lấy... đã trôi qua hơn 2 tháng ... vẫn chưa có máy mới. Thịnh cứ hứa khoảng 10 ngày mấy lần rồi thịnh ra HN cưới vợ Giờ thì gọi số thịnh hơn 15 ngày nay ko được ( Có một lần Thịnh gọi về nói đến Bách Diệp lấy máy hoặc chờ Thịnh vài ngày , mình cũng cố gắng chờ. Rồi im re đến bây giờ mình phải về quê luôn )... gọi số vợ thịnh thì cô ấy nói nhắn lại rồi im re luôn... bây giờ tắc máy luôn..

Số tiền trên đã giữ của mình rất lâu thì ko có tiền mua máy mới :(

Có nhắn Thịnh nếu ko có máy thì gửi lại số tiền để mình mua máy khác vì hiện tại ko có máy xài..cho đến bây giờ vẫn ko thấy hồi âm.. Thật sự bây giờ đang cần máy xài lắm

Nếu bác nào ở HN có thông tin gì về Thịnh thì vui lòng nhắn cho mình biết

Thành thật cám ơn

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 14:01
Lại thêm 1 vụ đình đám nữa đây! Thịnh vào giải thích 1 lời nào

3 Tháng hai 2007 lúc 15:03
Xin nhắc là vụ việc này mình không muốn post lên đây . Sợ mọi người sẽ hiểu lầm . Nhưng hiện tại mình hết cách để tìm Thịnh rồi...Mình ko có máy để xài với lại sự việc quá lâu.... mà cho đến khoảng gần 10 ngày nay.. Mình gọi điện thoại cứ reo rồi không ai trả lời.. Gọi số ngoài HN mà thịnh cho thì cũng như vậy. ... Hoàn Toàn ko có ai lên tiếng ...

Nếu có bận đến đâu đi nữa thì cũng phải trả lời một tiếng ....chứ giờ hoàn toàn im lặng và sự việc đã quá lâu , Mình chỉ biết ngồi chờ mãi.........

Mình là khách hàng và cũng thân với Thịnh ......Bác nào gặp thì nhắn thịnh một tiếng dùm... Mình hết cách nên mới post lên đây hy vọng sẽ có thông tin :(

4 Tháng hai 2007 lúc 10:31
Đã có hồi âm của Thinhnt83. Hẹn 3 ngày sẽ gửi lại tiền .... Bình thường thì gọi ko trả lời im re gần 1 tháng .. Thế mà post lên đây 4h sau đã có được chút tin tức ...

Hy vọng lần này thịnh sẽ thật uy tín

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday