Cần tư vấn mua điện thoại cho papa :D

Các thớt khác của patrick835

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ em cần mua lẹ nên lập topic mong mọi người giúp đỡ ;) Em mua cho ba
Yêu cầu: Dễ dùng, dạng bar không gập không trượt, bền, chụp ảnh đẹp. giá ~4-6t
Em xin hết ạh :D

huy85

GÂY DỰNG
dễ dùng tầm 4 đến 6t thì quá trời lựa chọn còn j, bạn nên mua nokia seri 40 hay sony

bing-bing

GÂY DỰNG
dễ dùng thì có khi mua em máy nào có Tiếng Việt. Mà các cụ già thì ko nên dùng Sony, vì nó trẻ, khỏe quá. Kiếm con Nokia nào phổ biến, đắt tiền chút cho các cụ sướng.

horkbajir

CON GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
e mua cho papa con Mobiado Nokia 6233 fake, dùng cũng thích, mua đc hơn năm, lúc mua 5tr5 :D

Em thì nghĩ mua cho papa tiêu chí bền khá quan trọng, nếu bác ko thích hàng fake kia thì Nokia 6700 cũng được: Đẹp và bền, chụp ảnh đẹp luôn

zxcvasd

GÂY DỰNG
mua mấy loại F... của FPT hay M2 ... của Qmobile ấy: kiểu dáng như BB ( bàn phím full, dễ dùng, đỡ mất thời gian bấm ), màn hình to, giá rẻ, dùng bền, có sẵn skype - yahoo để gọi cho ku em luôn... Nhưng loại này giá ~ 2tr thôi, nếu chú trọng nhãn hiệu thì chịu, hiện tại thấy bên Nokia, Samsung ... khó dùng hơn với người có tuổi nên 0 tư vấn.

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GÂY DỰNG
Cá mua cái này cho papa đi. Đáp ứng đầy đủ yêu cầu của cá đó. Nó kìa 3720

Attachments

30.2 KB · Đọc: 98

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nokia E52, E63, E71 hoặc E72 là sự lựa chọn tuyệt vời, pin lâu, wifi, đơn giản dễ sử dụng :)

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dạ em ra TGDD mà chẳng có con nokia nào được. E52 nhìn như đồ chơi, còn mấy cái bàn phím qwerty hay chọt thì ba em ko xài dc đâu ạh :(
vẫn mải kiếm tìm...

bttdtt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E52 được chứ bác, em vừa lấy cho papa em đấy ah. Cầm thích mà phím, màn hình lại to nữa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.