Cần tư vấn mua máy ảnh số nanon

Các thớt khác của HC007
12 Tháng mười một 2007 lúc 20:53
Em xinh các bác tư vấn để em mua cái máy ảnh em dùng để chụp đò đạc để quảng cáo thường phải chụp cận cảnh chụp gần mà cần độ nét cao
. Em dùng ảnh để quảng các trên mạng mà !!! Em nghe nói canon chụp dẹp lắm!!!!

em có tâm khoảng 4 quả các bác ợ !!! Các huynh giúp em với hen em cảm ơn nhìu nhìu !!!!!

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười một 2007 lúc 21:12
12 Tháng mười một 2007 lúc 22:52

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
13 Tháng mười một 2007 lúc 23:13
Góp ý hộ các MOD cho bạn dễ tiến bộ:
- Thứ nhất: xem lại trình độ tiếng việt.
- Thứ hai: nên đọc qua bài này (http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?p=632029#post632029)
- Thứ ba: tầm 4 quả thì không thể đòi chụp đẹp được.
- Thứ tư: Muốn câu bài để nhanh lên Chính thức thì cũng nên kheo khéo, spam nhiều coi chừng chưa kịp Chính thức đã bị "từ chối dịch vụ" đó nghe!

14 Tháng mười một 2007 lúc 15:22
4 quả thì mua ixus 70 chụp là ok rồi :D còn muốn chụp đẹp hơn nữa thì 4 quả ko đủ.
Thanks bác em cũng khoái con đó lắm nhìn dẹp trẻ trung và rất thời trang em dang phấn đấu hihihihi

to nobita bác nói cũng đúng em muốn nhanh để trởi thành Chính thức để quảng cáo mà cũng thực sự em muốn mua máy ảnh mà . EM bật mí nhé em đang làm vỏ gỗ cho điện thoại nên cần máy ảnh dể chụp hàng mẫu!!!

à bác nào có thời gian ghé vào đây xem hàng của em nhé !!!!!

http://muare6.vinahoo.com/forum/DienThoai/1321566/trang-16.ttvn

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 19:36
Thanks bác em cũng khoái con đó lắm nhìn dẹp trẻ trung và rất thời trang em dang phấn đấu hihihihi

to nobita bác nói cũng đúng em muốn nhanh để trởi thành Chính thức để quảng cáo mà cũng thực sự em muốn mua máy ảnh mà . EM bật mí nhé em đang làm vỏ gỗ cho điện thoại nên cần máy ảnh dể chụp hàng mẫu!!!

à bác nào có thời gian ghé vào đây xem hàng của em nhé !!!!!

http://muare6.vinahoo.com/forum/DienThoai/1321566/trang-16.ttvn
Hix, một mũi tên trúng 2 đích nè, bác quả là cao thủ thiện xạ..... :eek:

Tuy nhiên bác ạ, cũng nên tôn trọng nội quy một chút chứ.... 30 bài thì cũng ko phải là nhiều đâu... bác muốn buôn bán, quảng cáo thì trước tiên phải quen biết và gây ấn tượng với anh em trên diễn đàn bắng các bài viết chất lượng chứ, phải ko? ;) Dù sao HHVN cũng là nơi để chúng ta chia sẻ kiến thức với nhau chứ ko phải là chợ trời :(:(......!!! Mua bán chỉ là phụ thôi mà!!! Chúc bác trở sơm thành 1 thành viên uy tín..... :)

14 Tháng mười một 2007 lúc 23:46
Hix, một mũi tên trúng 2 đích nè, bác quả là cao thủ thiện xạ..... :eek:

Tuy nhiên bác ạ, cũng nên tôn trọng nội quy một chút chứ.... 30 bài thì cũng ko phải là nhiều đâu... bác muốn buôn bán, quảng cáo thì trước tiên phải quen biết và gây ấn tượng với anh em trên diễn đàn bắng các bài viết chất lượng chứ, phải ko? ;) Dù sao HHVN cũng là nơi để chúng ta chia sẻ kiến thức với nhau chứ ko phải là chợ trời :(:(......!!! Mua bán chỉ là phụ thôi mà!!! Chúc bác trở sơm thành 1 thành viên uy tín..... :)

Thanks bác thì cũng phải mất 30 ngày chứ bộ hihihi em nói thế thôi chứ còn em biét web này là do bạn em nó giới thiệu thấy web rất hay nên phấn đấu trở thành thanh viên của web để hoc hỏi nữa chứ

còn về em mún các bác nào có kinh nghiệm về máy ảnh để em mua thiệt mà em mù kang chải với máy ảnh số

Hôm trước em qua Showroom 54A tràng thi HN tham khảo ròi hihihi
bác nào có biết cửa hàng này ko nhỉ !!!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday