Cần tư vấn mua pin để mod cho palm nx80V

21 Tháng một 2007 lúc 20:41
sau khi có đc con card wifi cho máy em quyểt định mod cục pin của nó (trông nó đơn giản quá)
với khe của con Nx80V liệu có cục pin nào chất lượng nhất để mod ko nhỉ ? em đang nghiên cứu , bác nào giúp em với ! hay là kiếm cục pin ipod đời 4 hoặc cục pin polymer của ipod đời đầu mod nguyên vào mặt sau con palm thì hợp lý ? em định cắt thẳng cái lưng của con nx80V rồi mod thành cục pin liền nắp đậy pin (chính là lưng thằng nx80V) luôn ! bác nào có kiến giải hay cho em biết nhá !
à quên bác nào có con nx73V phiên bản châu âu thì đổi cho em ko ? hoặc em mua cũng đc !

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2007 lúc 21:26
bác này có sở thích giống mình quá ^^
mình cũng khoái mod pin cho PDA, vừa làm xong cho chú TJ37, khoang pin bé tẹo nhưng mà may kiếm được một cục 1800 tàu khựa đóng vô vừa khít ^^.
hôm nay còn kéo thêm đoạn dây conect với một cục 1800 bên ngoài nữa => tít mù :)
chưa chơi NX bao giờ nhưng thấy bọn sony toàn chiến polyme => mỏng => rất khó tìm pin dung lượng cao. Vậy thì đành mẹ bồng con vậy ^^
à bác cho hỏi lun, tình hìh là chú TJ37 của tôi bị vỡ miếng cảm ứng, màn hình thì vẫn tốt thì có thay được lớp cảm ứng ở giữa không nhỉ, bác quen đâu chỉ tôi với chứ cứ thế này chắc o ổn ><

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday