Cần tư vấn tai nghe tầm giá 60 $

2 Tháng mười hai 2007 lúc 19:11
Hi, chào các Bro. Chã là em đang cần 1 em tai nghe, headphone, earphone gì cũng được trong tầm khoảng 60 $ thôi, thể hiện tốt tiếng bass, đặc biệt là tiếng trống:D . Ko bít trong tầm giá này có em nào đạt tiêu chuẩn trên hok he, SEN px 100 thì sao mấy bro?

2 Tháng mười hai 2007 lúc 19:27
Hi, chào các Bro. Chã là em đang cần 1 em tai nghe, headphone, earphone gì cũng được trong tầm khoảng 60 $ thôi, thể hiện tốt tiếng bass, đặc biệt là tiếng trống:D . Ko bít trong tầm giá này có em nào đạt tiêu chuẩn trên hok he, SEN px 100 thì sao mấy bro?
nếu thích bass thì theo em nên chọn EP 630. giá chỉ khoảng 35$ thôi

vietsa

Lương Y Như Từ Mẫu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 11:32
Tham khảo các bài review trên web. Đem máy đến chỗ nào bán tai nghe có nhiều loại mà họ cho thử, cứ thử những tai trong tầm tiền ấy thích cái nào thì chọn cái đó. Việc này cũng giống như cưới vợ vậy khó có thể nhờ người khác chọn hộ trừ khi bác quá dễ tính:D mà đã dễ tính thì trong tầm 60$ thì cái nào anh em giới thiệu ở đây (bass mạnh theo ý bác) cũng hay cả:D miễn là k đụng phải hàng nhái.

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 12:05
Sennhieser CX-300... nghe hay trong tầm giá! Và đúng theo yêu cầu của bạn!
Chưa nghe Creativee EP-630, nhưng cứ có cảm giác không thích nó thế nào ấy! Chắc tại đẳng cấp... Dù thì Sen, Shure, Audio Technica... cũng đã tạo nên đẳng cấp tên tuổi!

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười hai 2007 lúc 11:39
Theo mình Headphone.
Sen PX 100 (or Koss Porta Pro)
Inear.
Bose, JBL (220)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday