Cần tư vấn về chuột không dây

Các thớt khác của trankhanhhoang

trankhanhhoang

NHẬP HỘI
Không biết post vào đâu nên em post vào đây mong các bác và Admin Mod bỏ quá cho :(

Tình hình là em cạn tiền mà muốn xài hàng không dây thấy con này giá rẻ 550k nhờ các bác tư vấn giúp xem chất lượng có tốt không :( Nếu tồi quá thì nhờ các bác chỉ giúp xem tầm tiền đó có con nào không (Em thích cái loại có reciver nhỏ nhỏ như của con này thôi :">)

Chuột không dây quang Logitech M305
+ Thoải mái, và dễ dàng kiểm soát là điểm nhấn mà chuột Logitech M305 đem lại cho người dùng.

+ Cục nhận tín hiệu(receiver ) siêu nhỏ giúp thuận tiện cho người tiêu dùng khi sử dụng.

+ Sử dụng công nghệ không dây 2.4Ghz giúp thiết bị luôn hoạt động ổn định,không bị ngắt quãng tín hiệu.

+ Chuột Quang độ phân giải 1000DPI giúp việc di chuyển chính xác,nhanh chóng và trơn tru

Specifications

System Requirements

Windows-based PC

• Windows® XP or Windows Vista®
    • USB port
Mac® computer

• Mac OS® X 10.3.9 or later
    • USB port

Package Contents

• Logitech® Wireless Mouse M305
    • Plug-and-Forget Nano-receiver
    • Quick-start guide
    • 1 AA battery
    • 3-year limited hardware warranty

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu không đòi hỏi độ "nhạy" (chơi games) thì mình khuyên bác nên chọn Bluetooth.

Xài receiver hơi bất tiện. Nếu nhỏ gọn cắm vào luôn thì mất 1 cổng USB, nhưng có nhiều loại usb receiver có chức năng on/off của chuột( kô thể cắm luôn được).

Logitech có V470 xài hơi ngon đấy bác ạ.(800k)

trankhanhhoang

NHẬP HỘI
Ở ngoài nảy con đó phải là 950 cơ bác ạ
Chỉ có loại receiver là nhỏ như trong ảnh còn đã Bluetooth là phải to hả các bác
Mong các bác giúp tiếp

khanhtruong

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
pin chuột không dây logitech receiver nano mình xài 6 tháng chưa thay pin lần nào, thật sự trước đây không xài chuột không dây là do ngại chuột hết pin giữa chừng, nhưng xài chuột logitech này thì vô tư!

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thì đang kiếm chuột wireless : loại ko xài pin AA hay AAA mà có pin sạc và chuẩn bluetooth . Kiếm hoài mà chả có ? Bác nào biết loại nào chỉ em với .

quan_ymvn

GÂY DỰNG
Trong những con chuột ko dây của logitech thì V450 nổi tiếng về tuổi thọ pin. Trước em dùng em này pin được hơn 6 tháng ^^ với 2 quả eleloop của sanyo. Không biết nhưng dòng sau này thế nào, bây giờ đng dùng Mighty Mouse thấy tốn pin quá, được 2 tháng thôi.....

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.