cần tư vấn về phần mềm dựng phim

Các thớt khác của trankientrung
22 Tháng bảy 2007 lúc 00:56
Chơi luôn bản Pinnacle Studio 11 đi bạn, hỗ trợ luôn HD lẫn AVCHD, mình xài nghiệp dư, quay bằng miniDV, quay sinh hoạt gia đình rồi chuyển qua DVD cũng được gần 100 dĩa, cũng đủ menu động, lồng tiếng, cắt cúp tá lả. Bây giờ xài máy HD định dạng AVCHD lẫn HDV vẫn xài Studio, vẫn thấy phù hợp. Còn nếu bờ rồ thì thì xài Adobe, hơn nữa thì Avid.. nhiều lắm

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng bảy 2007 lúc 09:27
Em có nghe nói đến phần mềm Adobe Premier dùng rất chuyên nghiệp nhưng không biết tải ở đâu, bác nào có thể chỉ cho em cái link không, nếu có Cr*** và hướng dẫn sử dụng nữa thì quá tốt, nhưng đừng chỉ cho em down ở rapitshare nhé, em dân nghèo không có account ở đó đâu...
Cảm ơn các bác trước !

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng bảy 2007 lúc 09:35
Em có nghe nói đến phần mềm Adobe Premier dùng rất chuyên nghiệp nhưng không biết tải ở đâu, bác nào có thể chỉ cho em cái link không, nếu có Cr*** và hướng dẫn sử dụng nữa thì quá tốt, nhưng đừng chỉ cho em down ở rapitshare nhé, em dân nghèo không có account ở đó đâu...
Cảm ơn các bác trước !
Bác có thể ra cửa hàng mua các loại đĩa này với giá 8k là hay nhất, chuyên nghiệp dùng adobe premiere thì có cái hay là tận dụng được tính tương thích của các CT khác của Adobe như PS, AI, AE . Còn gia đình theo mình bạn nên dùng bản Premiere Element tốt lắm đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday