Cần tư vấn về PPC phone

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng chín 2007 lúc 22:24
Sau một thời gian trung thành với Symbia, em quyết định chuyển sang dùng PPC phone, nhưng giờ nhiều loại quá không biết thằng nào hay.
Rất mong các bác tiền bối về PPC Phone tư vấn hộ.
Chân thành cảm ơn.

PS. Giá cả không thành vấn đề :D

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng chín 2007 lúc 23:16
Cám ơn bác nhé :D
Là con nào vậy bác, chỉ rõ dùm em cái, về khoản PPC-Phone em rất nhà quê, em thấy con này O2 XDA Flame cũng được về cấu hình, tuy CPU không phải là mạnh nhất, không biết có phải ý bác nói là con này không nhỉ?

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 13:44
Em nghĩ nếu là người mới bắt đầu dùng PPC, thì đừng nên khởi đầu với những con PPC quá khủng như thế, sẽ hơi bị phí vì chưa biết dùng cho hết chức năng của nó.

Nếu bác bắt đầu, em nghĩ bác nên chọn O2 Exec (con này thì nếu bác ko chê là nó to, thì về mọi mặt khác đều ổn ... đặc biệt là có cả 1 kho tàng ROM cho bác tha hồ vọc để mà tìm hiểu).

Tiền với bác ko thành vấn đề, tuy nhiên ko có nghĩa là bác phải bỏ ra 1 số tiền thật lớn để mua con PPC đầu tiên. Hãy bắt đầu từ mức trung bình, và đi lên dần khi bác đã khá rành PPC sau vài tháng làm quen.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng chín 2007 lúc 17:02
Em nghĩ nếu là người mới bắt đầu dùng PPC, thì đừng nên khởi đầu với những con PPC quá khủng như thế, sẽ hơi bị phí vì chưa biết dùng cho hết chức năng của nó.

Nếu bác bắt đầu, em nghĩ bác nên chọn O2 Exec (con này thì nếu bác ko chê là nó to, thì về mọi mặt khác đều ổn ... đặc biệt là có cả 1 kho tàng ROM cho bác tha hồ vọc để mà tìm hiểu).

Tiền với bác ko thành vấn đề, tuy nhiên ko có nghĩa là bác phải bỏ ra 1 số tiền thật lớn để mua con PPC đầu tiên. Hãy bắt đầu từ mức trung bình, và đi lên dần khi bác đã khá rành PPC sau vài tháng làm quen.
Cám ơn bác nhiều. Em lại muốn con nào cấu hình mạnh một chút, tại em đã dùng HX4700 rùi. @all: cám ơn các bác nhiều, em vẫn cần thêm thông tin về tư vấn. HTC Advantage X7500: em này to quá.

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 17:06
Theo em bác dùng O2 Orbit vừa nhẹ, vừa tích hợp đầy đủ tính năng. Tuy cấu hình không cao lắm nhưng phù hợp với túi tiền mà lại không quá lỗi thời :D chứ dùng mấy bác kia to quá ko tiện lắm :D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 23:49
Cám ơn bác nhiều. Em lại muốn con nào cấu hình mạnh một chút, tại em đã dùng HX4700 rùi. @all: cám ơn các bác nhiều, em vẫn cần thêm thông tin về tư vấn. HTC Advantage X7500: em này to quá.
Hic, bác ơi, cho em sorry ạ :( em vừa được nghe kể về "tiểu sử" của bác ... mới ngộ ra là bài viết của em ở trên để tư vấn là múa rìu qua mắt thợ rồi ... huhu

Ban đầu em cứ tưởng bác chưa dùng PPC bao h, nên cứ tư vấn thế mong giúp j` được thôi, ai ngờ nhầm địa chỉ rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday