Cảnh báo ae dùng iphone lock

Các thớt khác của duythangvn
apple đã fix iccid . ae đang dùng iphone lock mà như quốc tế tuyệt đối ko tháo sim ra.thời điểm hiện tại chưa có cách gì fix .E ko biết post vào đây có đúng ko ,nếu sai mod move e vào đúng vị trí với nhé. e cảm ơn ạ

tongjet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
K dùng nhưng có thắc mắc là chắc chỉ bị vs một số phiên bản nào thôi chứ k phải bị với các máy ios cũ ít cập nhật phải k các bác?

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
apple đã fix iccid . ae đang dùng iphone lock mà như quốc tế tuyệt đối ko tháo sim ra.thời điểm hiện tại chưa có cách gì fix .E ko biết post vào đây có đúng ko ,nếu sai mod move e vào đúng vị trí với nhé. e cảm ơn ạ
nếu đã fix iccid thì tháo đổi sim vô tư chứ bác, chỉ có đừng reset dòng 2 thôi

Anniel

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thật vậy à bác thắng , có gì update hóng với ạ , có cây 7 lock gắn sim phụ giờ chắc khỏi tháo ra quá :|~

E update : Tháo sim bthuong ạ, nếu có lỡ reset dòng 2 thì phải dùng sim ghép như ngày trước và os phải nâng cấp lên 12.2

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
E update : Tháo sim bthuong ạ, nếu có lỡ reset dòng 2 thì phải dùng sim ghép như ngày trước và os phải nâng cấp lên 12.2
Ủa như mình cứ tháo thỏi mái à, mà mình có nhu cầu tháo đâu.
P.s to a Bình: em trung thành với xr rồi, ko đổi nữa đâu ( trung thành tới lúc nào thì hên xui)

Sent from iPhone Xém Rẻ

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Jack108 HANDHELD CAFÉ 8

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Vài lời gửi MOD @N8890 . Em cam kết là ko sai , em Opened 3 topic nhưng 2 topic đã opend ngày hôm trước (20/8) và 1 topic ngày hôm sau (22/8) có gì sai ????
Mod đừng xóa lung tung vậy ??? và khóa luôn bài ko cho ý kiến thành viên ? ...
Lazada Vietnam Master card on Monday