Cảnh báo: Nếu khg cẩn thận vô tình bạn đã "Quăng iPhone của mình vô tủ"

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sau khi Apple giới thiệu iPhone OS 4.0 phiên bản cho Dev, thì tại Việt Nam làn sóng người sử dụng muốn được trải nghiệm hệ điều hành phiên bản mới này ngày càng nhiều và đó cũng chính là nguyên nhân vô tình đẩy những người không chịu đọc thông tin một cách cẩn thận vào ngõ cụt khi nâng cấp iPhone phiên bản Lock lên 4.0 beta

Dạo qua một số diễn đàn thấy người dùng yêu cầu được add UDID rất nhiều, trong đó cũng thấy xuất hiện một số người dùng sử dụng iPhone phiên bản lock cũng yêu cầu. Hy vọng do hạn chế trong việc yêu cầu để update lên iPhone OS 4.0 là người dùng phải sử dụng hệ điều hành Mac có thể sẽ giảm bớt số lượng iPhone phiên bản Lock vô tình update lên iPhone OS 4.0 beta

Một lần nữa đừng để một phút nóng vội mà vô tình bạn đã "Quăng iPhone của mình vô tủ"

Không update lên iPhone OS 4.0 nếu như iPhone của bạn là phiên bản Lock

Zenki

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhiều bạn xài phiên bản Locked nhưng vì quá ham muốn OS 4.0 nên cũng muốn lên xem sao :D Khám phá tìm tòi là rất tốt nhưng nên suy nghĩ cẩn thận rồi hãy quyết định lên :D

Tntphoto5

NHẬP HỘI
Các bác ơi! Tình hình là Iphone 3G của em vừa mới bị người ta xem thử và update hộ lên 3.1.3 rồi! Giờ em phải làm sao đây ạ? Ai biết cách cứu em với! Hic hic!

lechung11

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ông anh em hôm rùi mang về 4 chú từ cana về phân phát...hiện nay đã quăng 02 em vào tủ vì tội táy máy!

anhtuan5976

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Minh moi co 1 em 3GS 16G Model A 1303 AT&T chưa unlock, khoi dong may thi hien bieu tuong cọng cable USB va bieu tuong iTune.

Xin hỏi cách unlock em này hay cửa hàng nào gần Ngã 5 chuồng chó - Gò Vấp nhận làm.

Cám ơn

anhtuan5976

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là mới mang đi unlock thành công, tốn hết 50K.
Máy chạy tốt, tắt máy bật lên lại bình thường.

Nhưng có 1 điều mình thấy làm lạ là sao ver của m1y lại là 3.1.3, vì nghe nói nếu bản lock mà up lên 3.1.3 là hư mà??? Có ai giải thích giúp mình không.

Cám ơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.