Cao thủ nào về Ipod giúp hộ cái nào

29 Tháng tư 2007 lúc 18:41
Chả là con Ipod Video của mình không hiểu sao không tắt được bằng cách nhấn phím Play/Pause nhưng hễ mà cắm nguồn vào thì lại tắt được . Pin của mình còn rất tốt chạy được như bình thường nhưng vì không tắt được nên rất bất tiện. Cao thủ nào xem bệnh giúp mình với :confused:

NCC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng tư 2007 lúc 21:43
Mình có con Ipod Nano thỉnh thoảng cũng bị không tắt được
thường là sau khi plug vào PC

Bạn có thể hold nút Center và Menu trong 6s để reset Ipod thử xem [ không ảnh hưởng gì đến dữ liệu ]

Good Luck

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tư 2007 lúc 18:15
Chẹp, a L dạo này sành điệu nhỉ, chơi cả ipod video cơ à. Anh thử liên lạc với nick falling star trên này xem, cậu ấy là cao thủ ipod đấy (nghe buôn thế :)).

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tư 2007 lúc 18:29
Chẹp, a L dạo này sành điệu nhỉ, chơi cả ipod video cơ à. Anh thử liên lạc với nick falling star trên này xem, cậu ấy là cao thủ ipod đấy (nghe buôn thế :)).
hii em đoán chắc cũng chỉ up lại FW thoai mà huynh
các bác down bản FW update mới về up lại xem có cải thiện được ko ạh
ba vụ tháo ra rút vào PC rồi lăn củ chẻo ra là bệnh ko phải hiếm của ipod hay sao ý
ko tin bác cứ hỏi FS thì biết, nó chuyên chọc mà :D

1 Tháng năm 2007 lúc 21:56
Xin thưa với các bác là đã thử mọi cách rồi, reset, restore ( cả bằng MAC và Windows - phải mua một con MACBOOK để dùng cho việc này) dùng cả sleep mà chả ăn thua. nhưng cứ cắm xạc vào là lại được ( Y học bó tay quá) Bác nào có ý kiến gì khác không?

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng năm 2007 lúc 06:03
vậy mua con mới đi anh :D gửi con cũ cho cá nào :p cá nghiên cứu hộ anh, à nếu được gửi cả con macbook nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lần trc bị ban do up bài lộ liễu, lần này em k vi phạm gì tại sao lại bị ban ạ, mà bị ban những 1 tháng. Các ad, mod có thể giải thích giúp em được ko ạ!
Lazada Vietnam Master card on Monday