cấp cứu con xdaIIs cho mình với

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng một 2007 lúc 15:24
máy mình chạy bản rom WM5 5.04.10 được vài hôm thì lỗi,up bảm rom khác thì không khởi động sau khi chọn No-yes-yes rồi ấn mail.màn hình trắng mãi.mình up lại bản rom wm2003se thì báo lỗi ERROR113:EXTENDED ROM UPDATE ERROR.nó dừng lại ở 3%.Bây giờ mình pó tay rồi.mong các cao thủ chỉ giáo cho.(các bước up rom mình đã làm đầy đủ)

25 Tháng một 2007 lúc 21:32
Em nghe vụ này cũng nhiều nhưng mà chưa làm lên chưa biết gì, các bác nhiều kinh nghiệm vào chia sẻ cho anh em đi nào !!!

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng một 2007 lúc 09:20
và mình xin nói thêm về hiện tượng của nó:mình up lại bản rom wm2003se thì báo lỗi ERROR113:EXTENDED ROM UPDATE ERROR.nó dừng lại ở 3%,sau đó mình up ban rom khac thì không báo lỗi gì đến khi finish.sau khi chọn No-yes-yes rồi ấn mail nhưng maý cứ trắng màn hình mãi đến khi hết sạch cả pin,k khởi động được.

26 Tháng một 2007 lúc 14:07
Ban thử uprom WM5 và bỏ qua các bước no-yes-yes đó đi xem máy có chạy được không. Nếu chạy được ổn rồi thì mới làm cái đó. (Lưu ý là WM2003 HR bằng cách khác nhé - giữ power chọc SR)

26 Tháng một 2007 lúc 14:49
cũng không được,khi up wm5 xong bỏ qua bước đó thì sau khi HR chỉ ra 4 vạch màu và mãi như thế luôn.đưa về WM2003 báo lỗi ERROR113:EXTENDED ROM UPDATE ERROR khi được 3%.
Uhm ! Cái này Up lại Rom 2k3 chắc chắn được.Dùng PK-WM up đi bạn.Khỏi hỏi ID luôn !

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng một 2007 lúc 15:23
(Cái này Up lại Rom 2k3 chắc chắn được.Dùng PK-WM up đi bạn.Khỏi hỏi ID luôn !)câu này mình không hiểu bạn ơi,nó không báo lỗi ID mà lỗi ERROR113:EXTENDED ROM UPDATE ERROR khi được 3%.và mình k hiểu (Dùng PK-WM up đi bạn)bạn nói rõ cho mình chut nhé.thank bạn nhiều.

mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2007 lúc 17:38
máy mình chạy bản rom WM5 5.04.10 được vài hôm thì lỗi,up bảm rom khác thì không khởi động sau khi chọn No-yes-yes rồi ấn mail.màn hình trắng mãi.mình up lại bản rom wm2003se thì báo lỗi ERROR113:EXTENDED ROM UPDATE ERROR.nó dừng lại ở 3%.Bây giờ mình pó tay rồi.mong các cao thủ chỉ giáo cho.(các bước up rom mình đã làm đầy đủ)
Trên BA khi gộp Rom và Ext_Rom sau 1 thời gian dùng thì 1 vài máy bị hiện tượng lỗi không nhận Rom (Rom đây là bộ nhớ nhớ rom nhé).

Bạn up lại WM2003 nhớ là chỉ up 1 file nk.nbf thôi, không up ext_rom. Sau khi up xong máy chạy bình thường thì chạy lại repart_doc lại up WM2005 bình thường.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hầu hết người sử dụng đều khá quen thuộc với những tính năng chụp ảnh cơ bản trên camera của smartphone. Nhưng nếu muốn có những bức ảnh đẹp và độc hơn, thì 7 mẹo sau đây có thể hữu ích cho bạn.

1. Điều chỉnh lấy nét v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday