Cấp cứu gấp, O2s nhờ bắt bệnh

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2007 lúc 12:58
Híc, con O2s của em gặp trục trặc vấn đề về cáp rồi. Hôm trước trượt bàn phím QWERTY ra để nhắn tin, khi đóng vào thì màn hình không cảm ứng được nữa. Kéo bàn phím ra thì lại cảm ứng được. Các bác nào có kinh nghiệm bắt bệnh giùm em cái. Híc, cáp màn hình có chế được không ? Bây giờ mà thay cả màn hình chắc chết. Bệnh nhân nặng, cần cấp cứu gấp, nhờ các bác sĩ bắt bệnh giùm :(

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2007 lúc 14:48
em cũng mang ra hàng rồi, để ở đó 3 ngày nay rồi mà chẳng được, thấy nó bảo là khó lắm. Mà hỏi nó có thay được cáp không thì nó bảo là không, thay cáp thì phải thay cả màn hình cơ. Không biết là có phải thật không nữa. Em lại ở Hải Phòng nên chẳng biết đi đâu để sửa cho ngon cả. 3 ngày nay vợ con nó không gọi được đang chửi um lên rồi, chết thật đấy. Cảm ơn các bác nhé, đành phải đợi vậy.

12 Tháng một 2007 lúc 15:04
bác coi chừng bị dúah,thay cáp thì mắc mớ j tới cái MH,bác thử về tháo ra dọc xem,bung nó ra đã lắm

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 15:29
em cũng mang ra hàng rồi, để ở đó 3 ngày nay rồi mà chẳng được, thấy nó bảo là khó lắm. Mà hỏi nó có thay được cáp không thì nó bảo là không, thay cáp thì phải thay cả màn hình cơ. Không biết là có phải thật không nữa. Em lại ở Hải Phòng nên chẳng biết đi đâu để sửa cho ngon cả. 3 ngày nay vợ con nó không gọi được đang chửi um lên rồi, chết thật đấy. Cảm ơn các bác nhé, đành phải đợi vậy.
Trúng cửa hàng lụi rồi bác ơi.Đến lấy máy lại gấp mang lên HN nhờ mấy bác trên forum này ngoài HN thử xem!

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2007 lúc 18:21
Trúng cửa hàng lụi rồi bác ơi.Đến lấy máy lại gấp mang lên HN nhờ mấy bác trên forum này ngoài HN thử xem!
ặc, chết em rồi, em chủ quan quá:( . Tháng nào cũng lên HN 1 lần, không biết 4R mình ai ở HN nhỉ, các bác giới thiệu giùm em được không, thỉnh thoảng cũng có ý định bung máy ra nhưng cứ run tay sao ý, sau quả này chắc chắn em cũng phải thử phẫu thuật chú dế thân yêu xem sao. Cảm ơn các bác nhiều lắm:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday