cấp cứu gấp xdaIIs

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 20:33
mình đang từ Helmi_WM2k5_AKU3.2_32mb_v1.3.2_16mb_bitpool_32mbRamdisk
radio1.15.00,đã up bản WM2K5_5.4.10_WWE chạy tốt được vài hôm rồi lỗi copy contact,sau đó mình up lại bản cũ thì máy không khởi động được sau khi reset+camera+recoder,ấn mail rồi màn hình trắng mãi,30 phút vẫn không khởi động được.đã up vài bản khác nhau vẫn vậy.đưa về bản ba_o2asia_14000_923_11200 cũng như thế,mình đang bế tắc quá,mong mọi người chỉ giáo(các bước up rom mình đã làm đầy đủ-đã từng up các bản rom trên nhiều máy xdaIIs).chưa bao giờ thấy hiện tương như vậy.mong mọi người chỉ giáo.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 21:42
Nếu em không nhầm thì bác phải giữ tổ hợp 3 phím đó một lúc lâu chứ, phải vậy không?

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 21:52
cũng có thể như vậy bạn ạ,mình nhớ là phát đầu tiên chọt trượt,chọt phát thứ 2 mới ra:mình đã theo thứ tự NO-YES-YES và ấn mail nhưng màn hình cứ trắng mãi.bạn chỉ giùm mình nhé?và đến giờ thì hết sạch pin mình phải làm sao?thank bạn.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 22:23
Hết sạch pin thì không ổn rồi bác ơi, bác xem mượn tạm cục pin khác để làm cho xong vụ cài đặt cho nó đi thôi bác à.

phongvt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 22:31
bác cương 02 ơi,mình đang dùng 1 cái sạc đa năng để sạc cho pin rồi.bác có cao kiến gì về cái vụ mình hỏi không?hiện tại mình đang bế tắc đó,từ trước tới giờ chưa dính phát nào như phát này?bác nói là giữ hơi lâu là sao?mình chưa hiểu?vì mọi lần mình cũng giữ tới lúc lên được 3 dòng đó mà chọn lần lượt là NO-YES-YES,sau đó xác nận bằng nút mail mà?à mà quên mất chưa xin số dt của bác-anh em mình trao đổi chút.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2007 lúc 07:14
Cái vụ này chắc là em cũng bó tay chấm cơm rồi bác, bác tìm tất cả các bài viết về BA xem sao. :(

Lazada Vietnam Master card on Monday