Cấp cứu máy Asus U30J không Recover được Win 7 bản quyền

Các thớt khác của vietgt201082

vietgt201082

NHẬP HỘI
Tình hình la em mới mua con Asus U30J có win 7 bản quyền tiếng Nhật nhưng mà khó dùng quá nên em lại chuyển sang cài bản tiếng Anh nhưng khi Cra ck thì máy cứ khởi động lại liên tục.Xin các bác chỉ giáo cho:1. Các recovery lại bản quyền Tiếng Nhật ( Em đã nhấn F11 nhưng không được)Em đang rất cần máy nên mong các bác chỉ giáo hộ em. Xin cảm ơnNếu được xin hãy mail cho em theo địa chỉ Vietgt201082@yahoo.com

vietktqs_dragon

MÁY HỎNG
Bác có xóa mất ổ Recover hay chia ổ mà động chạm tới phân vùng recover chưa?

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
asus bạn nhất F9 để recovery chứ ko phải f11

trong trường hợp f9 mà ko đc , thì khả năng bạn đã xóa mất tiêu cái phân vùng recovery luôn rồi

nếu vậy chỉ còn cách cài win từ đầu thôi

vietgt201082

NHẬP HỘI
Mình chưa xóa đâu vì khi cài lại nó vẫn hiện lên một ổ nũa khoảng hơn 10GB ghi là ổ recovery và trong đó có dữ liệu mà

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình chưa xóa đâu vì khi cài lại nó vẫn hiện lên một ổ nũa khoảng hơn 10GB ghi là ổ recovery và trong đó có dữ liệu mà

Lúc cài bản win tiếng Anh,bạn đã vô tình làm hỏng file boot của parttion recovery rồi.Bạn chạy đĩa Hirent' Boot >Acronics>nhìn thấy phần vùng recovery thì chuột phải và chọn Active partion>restart và ấn F9 xem sao.Chúc thành công .

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...