cấp cứu o2mini,loa ko nghe đc...

Em có con o2 mini,tự nhiên bây giờ loa ko nghe đc nữa kể cả gọi đt cũng ko nghe đc luôn.:mad: em đã HR máy rồi nhưng nó vẫn như vậy.:confused: có bác nào biết cách làm ơn giúp em.Ko biết có cần uprom lại ko các bác.bản rom mới nhất cũa mini là bao nhiêu thế ạ.Bác nào có rom mới gửi cho e đc ko?
Cám ơn các bác rất nhềiu........

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có con o2 mini,tự nhiên bây giờ loa ko nghe đc nữa kể cả gọi đt cũng ko nghe đc luôn.:mad: em đã HR máy rồi nhưng nó vẫn như vậy.:confused: có bác nào biết cách làm ơn giúp em.Ko biết có cần uprom lại ko các bác.bản rom mới nhất cũa mini là bao nhiêu thế ạ.Bác nào có rom mới gửi cho e đc ko?
Cám ơn các bác rất nhềiu........
Bạn thử cắm tai nghe vào xem có được không? Nhiều khi do lá đồng trong lỗ cắm tai nghe bị chạm nên loa bị mất tiếng (máy lúc nào cũng như đang cắm tai nghe vậy)

MasterX

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn thử cắm tai nghe vào xem có được không? Nhiều khi do lá đồng trong lỗ cắm tai nghe bị chạm nên loa bị mất tiếng (máy lúc nào cũng như đang cắm tai nghe vậy)
đúng đó bác thử kiểm tra tai nghe xem sao còn chắc không phải loa đâu vì
tự nhiên bây giờ loa ko nghe đc nữa kể cả gọi đt cũng ko nghe đc luôn
nếu không được thì mang đi viện đi còn không liên quan gì tới ROM
và bản mới nhất là QTET 13.

trời ơi muôn vàn đội ơn bác nhìu lắm,nó bình thường rồi bác ơi,ngon lành.CÔng nhận bác hay thiệt,e thanks bác 1 lần nữa đó nha.:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy bạn đã từng sử dụng dịch vụ bên Unishipping cho mình review với. Mình tìm hiểu trên mạng thấy công ty này cũng oki nhưng chưa bao giờ mua hàng nên cũng hơi hoang mang.
Help me!
Lazada Vietnam Master card on Monday