Cấp cứu x51v

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười 2007 lúc 08:08
Bác nào có kinh nghiệm giúp em với. Con x51v của em đang dùng bình thường tự dưng có hiện tượng như sau:
1. Bật nút Power không lên.
2. Softreset thì lên đến màn hình Information owner xong, bấm tất cả các nút hoặc chọt vào màn hình đều không có kết quả.
3. Hardreset thì đến màn hình có thông tin: press....restore factory.. or press.... nhưng bấm nút nào cũng không được.
4. Tuy nhiên khi sync với PC thấy vẫn bình thường.
Vậy tình trạng máy em có phải là mất cảm ứng không?
Ở HN thì thì nơi nào sửa được? Thank các bác.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười 2007 lúc 09:25
Không có bác nào giúp em à.
Hôm nay em thử up lại rom, nhưng chọt vẫn không được. Chắc là hỏng cảm ứng rồi.
Có bác nào biết thay cảm ứng ở đâu không, chỉ cho em với. Em ở Hà Nội.
Cảm ơn các bác đã đọc bài này.

16 Tháng mười 2007 lúc 10:15
Không có bác nào giúp em à.
Hôm nay em thử up lại rom, nhưng chọt vẫn không được. Chắc là hỏng cảm ứng rồi.
Có bác nào biết thay cảm ứng ở đâu không, chỉ cho em với. Em ở Hà Nội.
Cảm ơn các bác đã đọc bài này.
có thể máy bác có vần đề về cảm ứng rồi bác ạ , bác có thể đến một nơi uy tin nhờ họ kiểm tra chính xác nếu hỏng họ có thể thay thế đc

bazoka

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng mười một 2007 lúc 21:30
Bác nào có kinh nghiệm giúp em với. Con x51v của em đang dùng bình thường tự dưng có hiện tượng như sau:
1. Bật nút Power không lên.
2. Softreset thì lên đến màn hình Information owner xong, bấm tất cả các nút hoặc chọt vào màn hình đều không có kết quả.
3. Hardreset thì đến màn hình có thông tin: press....restore factory.. or press.... nhưng bấm nút nào cũng không được.
4. Tuy nhiên khi sync với PC thấy vẫn bình thường.
Vậy tình trạng máy em có phải là mất cảm ứng không?
Ở HN thì thì nơi nào sửa được? Thank các bác.
Bác bị đứa nào đó nghịch vào nút khóa máy ở bên sườn roài. Em nói bác không tin thử kiểm tra lại xem chứ làm gì có chuyện màn hình PDA lại bị hỏng cảm ứng trừ khi nó bị rơi xuống đất thôi vì nó được thiết kế để anh em cầm bút chọc đến khi thủng mới thôi kia mà. Có thế mà bác cũng phải théc méc. Mệt wé... phù phù...

Bài viết cần bạn xem thêm

A

- ATM (Đơn vị đo lường áp lực): Thường được dùng để chỉ độ sâu mà một chiếc đồng hồ có thể chịu được và không bị vô nước. (1ATM = 1BAR = 10m = 33.3ft).

- Altimeter: Chức năng đo độ cao bằng cách đo những thay đổi trong áp suấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday