Cập Nhật Game cho làng Palm chúng ta

Lasder

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Warfare Incorporated

Phát hành: Spiffcode
Phát triển: Spiffcode
Thể loại:Chiến Thuật
Hệ điều hành: Palm OS and PPC
Nhận xét:
Ưu điểm: Một game được đánh giá hay nhất cho thiết bị cầm tay. Nếu ai đã từng chơi thể loại game chiến thuật cho Pc như Starcraft hay Warcraft.... thì hẳn nếu sở hữu một máy hanđhel chắc chắn sẽ muốn chơi và thể hiện mình qua game này. Đồ họa khá tuyệt, các bạn đừng tưởng cái palm của mình nhỏ bé mà yếu nhé, chơi warfare tui thấy rằng cái Th55 của mình chẳng kém 1 cái pc là bao đâu. Nội dung của game cũng rất rõ dàng và liền mạch ( tôi muốn để các bạn tự tìm hiểu như vậy hay hơn). Âm thanh cũng khá tốt, AI của máy cũng được đánh giá là tương đối tốt. Game hỗ trợ nhiều cấp máy và đặc biệt nếu có màn hình 320*480 các bạn có thể chơi ở dạng xoay ngang màn hình ---> đã. Đây là game đáng chơi nhất
Nhược điểm: Có rất nhiều ưu điểm nhưng không phải không có nhược điểm ( rất nhỏ thôi ) các loại quân chưa phong phú, chuyển động chưa phải là hoàn hảo. Còn hơi ít màn chơi ( cái này không phải nghĩ nữa vì bây giờ có thể tự tạo màn chơi hoặc tải từ trang chủ của game về----> cực nhiều luôn. Khỏi lo thiếu màn chơi mà chỉ lo thiếu thời gian thui. Game chơi khá tốn pin, nếu không cắm sạc thì ngay cả TH55 của tôi ( máy có pin thuộc loại "dai" nhất" nhưng cũng chỉ chơi khoảng 2h30-->3h là cần sạc lại rúi
Một vài hình ảnh minh họa:

Trang download bản trailer:http://www.warfareincorporated.com/download.php
Game này hok cho tải bản trailer nữa hay sao ý nhờ?

D

Desperado23

Có đấy bác ạ. Em đang dùng neh. Em load trên diễn đàn đấy, nhưng ko nhớ ở link nào. Hehe, bác tìm kỹ xem. Chơi thư giãn cũng hay bác ạ

Lasder

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@Tuấn: hờ hờ , hôm nào tớ về đấu Warfare qua Bluethooh đê. Cho TH-55 ngửi khói luôn ^^. Để hôm nào rảnh rỗi tớ review mấy cái game cho zodiac phát :). Dạo này cũng bận,ít có thời gian động đến em nó để chơi games :). Còn ko mang về vì sợ cụ ông đấy chứ, hix,lỉnh kỉnh 1 đống máy móc về, cụ ko xử lí thì hơi phí.
@hieutq: Games dành riêng cho zodiac em sưu tập được một ít , gồm 28 Games.
Đầu tiên là game SPY HUNTER. Đây là 1 games giống kiểu đua ô tô bắn súng. Người chơi có thế chơi theo thể loại quick play hoặc thực hiện nhiệm vụ ^^
Đây là cảnh mở đầu của nhiệm vụ đầu tiên ^^

Đa số các màn chơi, người chơi sẽ cầm lái 1 chiếc xe trắng bóc rất giống chiếc Spectre trong Twisted Metal 2 (Đua ô tô bắn súng cũ trên PS 1 ^^) và vũ khí của bạn sẽ là súng máy 2 khẩu súng máy nằm ở phía trước xe.

Ở trên bộ, đối thủ chủ yếu của người chơi là những chiếc jeep màu đen

Hoặc là những chiếc xe máy phân khối lớn, bọn chúng nhả đạn cực rát

Khi chơi sẽ có 2 chỉ số người chơi cần quan tâm, phía trên bên phải là Rocket ^^. Vũ khí cực mạnh, có thể tiêu diệt xe jeep chỉ với 1 phát bắn trúng. Cơ mà số lượng có hạn, tùy nhiệm vụ, người chơi có thể đc cung cấp thêm trong quá trình chơi. Phía trên bên trái là lượng máu, khi máu của bạn xuống đến mức vàng thì chiếc Spectre nổ tung và chúng ta sẽ cưỡi trên 1 chiếc mô tô cực bốc

Có nhiệm vụ thì người chơi ko chỉ điều khiển xe ô tô mà còn đc điều khiển 1 chiếc xuống tốc độ cao ( kiểu 007 ^^ ) và khi xuồng nổ thì lại cưỡi trên xe máy nước :D.
Trò này em chơi, cơ mà khó, với cả chóng mặt. Hix, đc 2 màn là hết chơi nổi :D. Đc cái âm thanh và hình ảnh thì tuyệt vời :D, chưa có games nào dành cho palm thường so với nó đc ^^
Games này chắc đỉnh lắm đây nhưng mà hok tải được, ai có làm ơn up lên giùm mình với nhé.TKS!

biem444

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sao hog tải đc game đua xe vậy mọi ng?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài viết hay thanh bác chia sẻ :D